Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
hungbienhoa nói:
Em mới đi về chưa định thần lại được vì :
- Em chở gđ đi chơi bằng WG đi trước em có 2 xe tải 1 bảng số 54 ( đường Nguyễn Ái Quốc có giải phân cách bằng sắt giữa đường gần cầu săn máu) thì có 1 thằng đi honda chạy nhanh đánh võng qua mặt em cái vèo , em linh tính thằng này chạy vượt qua 2 xe tải thế nào cũng có chuyện xảy ra . thằng mất dạy vượt trong qua gần 2 chiếc xe tải thì móc tay lái vào 1 anh đi honđa khác ( đã quy tiên ) cùng chiều , anh này bị ngã xuống Anh xe tải chạy đầu tiên cán ngang qua bả vai, đầu bằng bánh sau (đầu và mình vẫn nằm trong bánh xe) :(:( . cái thằng chạy xe cô hồn kia bỏ chạy mất tiêu Chú tải xế xe tải nhảy xuống nhìn thấy vậy cũng bỏ xe chạy luôn :(:( đời ngưởi ngắn ngủi quá ... :( tất cả gđ em vẫn chưa hết "sốc" tội cho mấy F1 chứng kiến hết cảnh đó .
Nghe ghê quá.

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
Zinger10 nói:
hungbienhoa nói:
Em mới đi về chưa định thần lại được vì :
- Em chở gđ đi chơi bằng WG đi trước em có 2 xe tải 1 bảng số 54 ( đường Nguyễn Ái Quốc có giải phân cách bằng sắt giữa đường gần cầu săn máu) thì có 1 thằng đi honda chạy nhanh đánh võng qua mặt em cái vèo , em linh tính thằng này chạy vượt qua 2 xe tải thế nào cũng có chuyện xảy ra . thằng mất dạy vượt trong qua gần 2 chiếc xe tải thì móc tay lái vào 1 anh đi honđa khác ( đã quy tiên ) cùng chiều , anh này bị ngã xuống Anh xe tải chạy đầu tiên cán ngang qua bả vai, đầu bằng bánh sau (đầu và mình vẫn nằm trong bánh xe) :(:( . cái thằng chạy xe cô hồn kia bỏ chạy mất tiêu Chú tải xế xe tải nhảy xuống nhìn thấy vậy cũng bỏ xe chạy luôn :(:( đời ngưởi ngắn ngủi quá ... :( tất cả gđ em vẫn chưa hết "sốc" tội cho mấy F1 chứng kiến hết cảnh đó .
Nghe ghê quá.
Chứng kiến cảnh này chắc đêm mất ngủ... em ngay nào cũng đi ngoài quốc lộ ,chứng kiến nhiều tai nạn như vậy nhưng cũng chưa từng nhì thấy cảnh xe lăn bánh qua người...Đúng là WG vẫn tốt hơn nhiều là đi SH

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
tuansteel nói:
lamtan nói:
1. thompson
2. lamtan
3.
4.
5.
6.....
Muốn tham gia lăm mà ăn nhậu phê phê...bị các em đấm song ko bít có về được Q12 không nữa....
Bạn ko về đc mình đưa bạn về tận nhà :D

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Sắp xây nhà mới rồi nhể, mà hôm nay và ngày mai em busy, không biết có giành được vị trí tốt không nữa.
Chúc các bác ngủ ngon nhé