Hạng F
11/1/10
6.130
60.575
113
hoangnhimgia nói:
Jangnhut nói:
Hôm trước em thấy xe của bác nào đó trong hội mình có logo hội Su (52T-804x) đậu ở chổ em (cc Tôn Thất Thuyết), em đi bộ lượn mấy vòng qua lại mà không thấy bác chủ xe đâu hết. :D

Chắc xe 4ech, mà bây giờ chỉ còn là kỷ niệm thôi bác, em nó theo chồng mới rồ. Ah , hay là nhà chồng mới của em nó ở đó nhể.
Nếu là 8044 thì mình cũng gặp 1 lần ở Lagi hôm tết âm lịch nhưng ko phải hội Su. Xe 4ếch nguyên là 4878, trong bảng phong thần ko thấy 804x.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Sáng giờ các bác ọp ẹp thế nào, cho tí hình ảnh cho xôm tụ đê. Hôm nay đi coi con Niva, nhìn chung cũng âu cơ nhưng đồng mục quá, dàn vỏ xuống cấp, nội thất phải thay mới hết, nghĩ đến cái cảnh dọn xe vài tháng cũng ngán, chắc ô rờ voa quá. Chiều em và rốc kết, chú hienkts off cafe ngắm V2 vịt của rốc kết, quả là đẹp, mướt, có cái lười quá nên không vòng vèo tý nào cả.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Hôm nay ăn toàn món kịch độc hay sao mà các bác vẩn chưa thấy 88888888888
, không biết Chú bu có hạ đo ván chú làmtan không nhỉ
. các bác cho em ít thông tin hình ảnh tình hình off hôm nay

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Hôm nay chẳng có ai nhớ vụ chụp hình cả, thanh phần gồm có bác Tư chạy, CP, trieuthuy, lamtan và em. Xe chú Teo làm được đèn soi mứt 2 cửa sau. sau đó lên xử lý món chân giò nấu giả cầy, vịt xáo măng. Cảm ơn vợ chồng chú Teo đã chứa chấp và phục vụ anh em nhiệt tình.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
hunghanoi nói:
Hôm nay chẳng có ai nhớ vụ chụp hình cả, thanh phần gồm có bác Tư chạy, CP, trieuthuy, lamtan và em. Xe chú Teo làm được đèn soi mứt 2 cửa sau. sau đó lên xử lý món chân giò nấu giả cầy, vịt xáo măng. Cảm ơn vợ chồng chú Teo đã chứa chấp và phục vụ anh em nhiệt tình.
Anh em đợi bé Thơm để đi tăng 2 nhưng bé Thơm chở v1 đi bơi nên kế hoạch huỷ bỏ dù anh em chuẩn bị sẵn sàng
.

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh
hunghanoi nói:
Bác HT ơi ! Sao em nghe các bác thi nhau bán SW hả ? buồn vậy ! Hội Su có mỗi ngần này !!!

Hạng F
11/1/10
6.130
60.575
113
Mêxehop nói:
hunghanoi nói:
Bác HT ơi ! Sao em nghe các bác thi nhau bán SW hả ? buồn vậy ! Hội Su có mỗi ngần này !!!
Có người đi sẽ có ng đến mà bác, ví dụ bác gì dám bỏ 200 để mua Sw thì cũng phải máu Sw lắm chứ. Mà HT cũng nên cúng kính hoặc tăng cường ọp ẹp cho anh em lên tinh thần.

Last edited by a moderator: