Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Tết nhất đến nơi các bác đang sôi sùng sục lên chương trình xuyên khắp nơi nhưng liệu các các bác đã chắc rằng mình có bộ đàm tốt để phục vụ chuyến đi hay chưa????

Rút kinh nghiệm mấy lần trước đi off rất nhiều bộ đàm bị tịt hoặc chết nửa chừng do hết pin hoặc thiếu đồ sạc trên xe - em cũng bị vậy nên rất cú mèo - Sẵn dịp cận tết cũng rãnh em quyết tâm lôi cái bộ đàm của em ra sửa chữa bộ sạc và kiểm tra định thay cục pin mới.

Sửa một cái thì nó kg đáng với trình độ thợ sửa ống nước của em và đám thợ trên cty nên em có nhã ý mần luôn tất cả các bộ đàm nghẹt mũi của Xóm mình. Bác nào có bộ đàm bị hư sạc hoặc pin chai (sạc đầy nhưng blô bloa chút xíu là tèo) gom hết vào để em mần 1 lần lun ợ:D:D:D

Hướng sủa chữa của em sẽ như vầy:
- Các bộ sạc, dây sạc bị hư, đứt, chập chờn em sẽ mày mò sửa lại (Cái này dễ:D)
- Bộ đàm pin chai, em sẽ tập hợp hết qua Viễn Tín mua sĩ pin về thay hy vọng có giá rẻ bèo (Dễ lun, vì chỉ cần đi mua, em sẽ thông báo giá Viễn Tín bán với các bác.)
- Các lỗi khác..... chọt đại được thì các bác cám ơn em, còn nếu lỡ hư thì cứ chửi em 1 phát... xong xách tiền đi mua cái mới vì đằng nào cũng kg dùng được

Lâu nay toàn ăn hại xóm, lần này các bác cho em thử phục vụ xóm một bữa nha:D Em sẽ nhận bộ đàm tại tiệc Tất Niên và giao trả về cho khổ chủ trước tết để có cái mà du xuân với ngừi ta:D

Hạng C
17/1/11
728
286
63
e có 2 cái, sửa tới sửa lui mặc dù chưa đi Off lần nào từ lúc mua, mang tới mang lui đi sửa giờ cũng ko biết nó nằm lở đâu nữa, kiếm hoài ko thấy, chắc mai phải cho NV toàn cty nghỉ làm kiếm cho ra cái bộ đàm cho e quá -> mà tiền lương 1 ngày chắc hơn 2 cái bộ đàm rồi, .....haizzzzzzzz
thôi tết này đi mượn hoặc thuê xài đỡ nếu tìm ko thấy vậy.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
THANHKAP nói:
e có 2 cái, sửa tới sửa lui mặc dù chưa đi Off lần nào từ lúc mua, mang tới mang lui đi sửa giờ cũng ko biết nó nằm lở đâu nữa, kiếm hoài ko thấy, chắc mai phải cho NV toàn cty nghỉ làm kiếm cho ra cái bộ đàm cho e quá -> mà tiền lương 1 ngày chắc hơn 2 cái bộ đàm rồi, .....haizzzzzzzz
Bộ đàm mua về không đi off nó giận nó mao hư lắm

Hạng C
17/1/11
728
286
63
OS XNL và OX làm tất niên 2 ngày e thấy phí quá, gộp chung lại làm luôn có phải hay hơn ko,

Hạng D
24/8/09
1.768
849
113
Bác nào chưa mua thì quất cái ir668 đời mới có 600k mà xài pin giống pin đtdđ không lo bị chai.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
POLTS nói:
THANHKAP nói:
Bộ đàm mua về không đi off nó giận nó mao hư lắm
Mua 3 cái tính đi off cho thuê, nhưng lâu rồi không được đi off, sợ nó hư thế là mang ra shop để mổi tầng 1 cái mấy cô cháu nói chiện chơi cho không bị hư pin :D

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Mới nhớ là chưa đi mua bộ đờm, sáng thứ 4 đi mua 2 cái dùm Đứa Lớn luôn. ;)Kỳ lạ nhạo ko bh quên, đi mua lại quên.:mad:

Hạng D
29/9/10
1.183
4
38
Để em gưi hội chưởng sữa dùm em cái sạc trên xe, nó chập chờn lúc có lúc không. Cái bộ đàm em nó không có màn hình hiển thị, độ lại dùm em luôn nhoen.;)