Tập Lái
9/12/13
27
9
3
Chào bác chủ. Vợ em M6 2003, là chị của vợ bác. Remote của vợ em bị y chang vợ bác rồi sau đó ngủm luôn rồi. Bây giờ em toàn phải chọc ngoáy vì chưa có thời gian đi làm lại. Em nghe nói ở 388 Cao Thắng làm ok đó bác. ( Đ/c nay ở Tp. HCM nhé bác ).

Cám ơn bác nha. Chỗ bác nói hình như là showroom Ford Cao Thắng hả, vậy mai hoặc sáng T2 em ghé thử.

Ahm hôm nào có dịp ae mình găp giao lưu cafe j nha. Cho chị em nó gặp nhau luôn -:)

Hạng B2
19/1/14
288
122
43
Xe em đây. Để chị em nó có thể nhận ra khi gặp nhau...
Ok bác. Hôm nào cafe cho chị em nó gặp nhau. Vợ bác long lanh quá, vợ em không được như vậy.
Địa chỉ chỗ đó đây bác nhé:
CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THIÊN PHONG 338 CAO THẮNG, P12, Q10, TP.HCM
Giá khoảng 400k bác nhé. Bác chỉ cần mang remote ra cho nó làm thôi.
Vợ em đây: 51a-873.71
Sửa remote theo xe Mazda6 2004

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/12/13
27
9
3
Cám ơn bác nha. SN 2003-2004 thì cũng coi như chị em cùng tuổi cá mè một lứa nhan sắc cũng như nhau thôi, hihj.

Cơ mà xe bác được cái bảng số rất lành đó. Theo quẻ cổ thư thì nó ứng với số 11, đem đến cho chủ nhân gia vận tốt.

Tập Lái
9/12/13
27
9
3
Ặc, món đó em không rành đâu. Nói chung bác tin nghe theo mấy bác phong thủy tướng số cũng tốt, nhưng tốt hơn thì em khuyên bác đừng nghe theo hihi, vì đỡ phiền hà hơn.

Ahm bác ở đâu nhỉ, inbox giúp em số cầm chân của bác nha tuần sau em đt mời bác ly cafe gặp luôn. Em mới ghé TP Cao Thắng chiều nay rồi. Problem done in 30 seconds!!! Tks!

Hạng B2
19/1/14
288
122
43
Ặc, món đó em không rành đâu. Nói chung bác tin nghe theo mấy bác phong thủy tướng số cũng tốt, nhưng tốt hơn thì em khuyên bác đừng nghe theo hihi, vì đỡ phiền hà hơn.

Ahm bác ở đâu nhỉ, inbox giúp em số cầm chân của bác nha tuần sau em đt mời bác ly cafe gặp luôn. Em mới ghé TP Cao Thắng chiều nay rồi. Problem done in 30 seconds!!! Tks!
Em gửi bác cầm chân rồi nhé.

Hạng B2
19/1/14
288
122
43

Bác cho em hỏi xe mình nó có hiển thị số km đi được so với lượng xăng trong bình không bác nhỉ. Nếu có thì hiển thị chỗ nào? Bác chỉ em với nhé. Thanks bác

Tập Lái
9/12/13
27
9
3
M6 đời mới thì sao em k biết, nhưng xe mình thì không có đâu bác. Chỉ có một cách là bác đổ đầy bình 64l rồi bấm trip làm phép chia ra theo dõi tương đối thôi.

Em cũng để ý vài lần thấy nó tiêu hao nhiên liệu chỉ loanh quanh 7.8-9.0 lit/100km thôi chấp nhận đc nên lâu rồi em k lăn lăn j về vụ này nữa.

Em có số bác rồi và cũng thường đi ngang chỗ lviec của bác. Tuần sau em sẽ alô bác.

Hạng B2
22/11/13
125
60
28
Bác ở đâu ạ? Bác nói DV là chỗ gara bác Dũng Văn Q.7 pk?
Ko Anh ah. Em SÂU bên Mazda PMH. KH e bị như Anh vậy. Nhưng đem lên kiểm tra, thì thấy bên DV không sửa gì cả. Sài ít hôm ổn định lại. Còn nếu có báo lỗi hết pin chỉ có xe mazda 2S báo. Anh thử xem sài ít hôm thử xem.