Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Xe gì k nói, móp gì sửa gì cũng k nói, anh nói ra sợ mốt bán mất giá hay j z. Ở đây toàn là ae tài xế chứ đâu phải thầy bói đâu mà phán dựa vào mấy câu như này. Thường báo bảo hiểm xong nó vẽ chụp hình rồi sẽ hẹn khi vào duyệt xong thì chạy xe lên, nếu vẽ xong để xe lại luôn thì còn lâu hơn. Nói chung là kiểu bài như này qias hời hợt, k có nổi cái ngày làm bảo hiểm ngày mấy đến nay bao lâu rồi.

Hạng C
20/9/19
558
1.323
93
44
bác xe gì, hư như thế nào, cần phụ kiện gì? biết đâu xe bác cần con ốc phải ship từ ngoài vũ trụ vào nên nó lâu. Đợt mình có thấy 1 bác accent cũng hư xe vào hãng đợi hơn 1 tháng k thấy gọi, bác k nói đâu ai biết

Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
Có bác nào đã làm đồng sơn xe huyndai ở đại lý huyndai nào chuẩn, nhanh (mình ở quận 6, dùng bảo hiểm của MIC). Nhờ các cao nhân chỉ giúp!

Hạng C
21/11/15
525
5.092
93
39
Quận 2 hcm
Mềnh mua cái BH của đại lý honda PT bán; mềnh cứ vào vứt xe đó rồi mấy bạn GĐV trực tại đó ra dòm dòm quẹt quẹt bút lông, xong vào hướng dẫn mềnh ghi cho hợp lý dồi kêu mềnh ký. Thay luôn cái đèn sau dù chỉ bị nứt. 24h sau quay lại thấy xe được rửa mới cóng.
Mềnh đoán là anh ko mua BH liên kết vs đại lý nên họ chờ duyệt mới dám làm,

Chỉnh sửa cuối: