Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
phải so vs con CRV touring 2 cầu nhập Mỹ giá 2tỉ2 anh hả ^^
.
MM nếu có dịp thử CRV touring 2 cầu thì cảm giác "chặt cua, thắng và bám đường" củng không bằng Subaru đâu MM ơi, vì 4x4 của CRV là On demand (đồ giả cầy thôi) còn của Subaru AWD là đồ thiệt nên sự khác biệt là cảm nhận rõ lắm.

Hạng B2
3/7/11
204
446
63
nhìn em nó thèm quá, ko biết khi nào mới đủ lúa cưới em nó đây....:3dcuoi: ko biết em này có mấy màu nhỉ?

Hạng D
2/10/14
1.123
39.435
113
40
MM nếu có dịp thử CRV touring 2 cầu thì cảm giác "chặt cua, thắng và bám đường" củng không bằng Subaru đâu MM ơi, vì 4x4 của CRV là On demand (đồ giả cầy thôi) còn của Subaru AWD là đồ thiệt nên sự khác biệt là cảm nhận rõ lắm.
bởi e mới nó, bỏ qua yếu tố hình ảnh, em mê cin này hơn GLC 250

Hạng C
2/3/14
637
489
63
Ừm.... so với CRV để nói độ sướng của 1 con xe 1.7 tỏi?

Mình e là hoàn toàn khập khiễng.

Việc nuôi Su Bà Rú và Mẹc Xê Đì hạng trung thì chắc không chênh lệch nhiều lắm, bác nào chạy GLK dô cho vài còm thử. Mình không rành lắm.
chênh nhiều lắm bác :D nhà em có Outback và GLK đây, 1 con bảo dưỡng tầm <1,5tr nhớt, lọc, 1 con hơn 4tr. Đó là bảo dưỡng rẻ nhất, còn đắt nhất thì chưa biết :D

• Like
Reactions: Jesse and tuananh68
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
E thấy khi tai nạn trên quốc lộ hay cao tốc thì mec hay bim người còn nguyên. Toy ghẻ ko nói. Không biết subaru thế nào ta?

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
chênh nhiều lắm bác :D nhà em có Outback và GLK đây, 1 con bảo dưỡng tầm <1,5tr nhớt, lọc, 1 con hơn 4tr. Đó là bảo dưỡng rẻ nhất, còn đắt nhất thì chưa biết :D
Bán lại giá còn chết điếng với mấy ông xe đứt, càng xịn giá càng thảm.
Bim, Mec giành cho người nhiều tiền, chịu nuôi chịu mất,

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
E thấy khi tai nạn trên quốc lộ hay cao tốc thì mec hay bim người còn nguyên. Toy ghẻ ko nói. Không biết subaru thế nào ta?
Subaru an toàn ở chỗ giúp người lái không bị đâm và không đâm...vậy nên bên Mỹ Subaru luôn xếp đầu bảng an toàn trên Mec BIm và trên rất xa Audi trong tiềm thức người xử dụng, cái vỏ Aluminium 4 giết nhiều người Mỹ lúc mới sang, giờ này người ta vẫn còn sợ

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng C
2/3/14
637
489
63
Subaru an toàn ở chỗ giúp người lái không bị đâm và không đâm...vậy nên bên Mỹ Subaru luôn xếp đầu bảng an toàn trên Mec BIm và trên rất xa Audi trong tiềm thức người xử dụng, cái vỏ Aluminium 4 giết nhiều người Mỹ lúc mới sang, giờ này người ta vẫn còn sợ
Em không biết bác đánh giá thế nào? Về công nghệ của Subaru hay khả năng của xe giúp người lái không đâm hay bị đâm... Nhưng em cầm lái 2 con, cảm nhận khách quan là Sub an toàn không kém Mer nhưng bảo là trên thì không biết bác dựa vào đâu để nói, các công nghệ hỗ trợ Mer thậm chí còn hơn nhiều Sub, bác là fan nhưng phải công minh một tí!