Hạng B2
11/8/11
264
318
63
Thị trường VN thứ tự ưu tiên: Đẹp > Nhiều Option > Giá > Độ bền > Động cơ, hộp số, dẫn động > An toàn
Nên VN là 1 trong số ít các nước mà xe Hàn làm bá chủ do nắm được thị hiếu :D
bác nói chuẩn. nhưng suy cho cùng,mỗi người có gu đẹp riêng,tại e thấy con Su này đẹp.kkkkk

• Like
Reactions: TinTom
Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Còn thiếu.. Còn xe hạn C mà giá thì gần như SUV hạng D cái đáng nói nhất là cải lùi công suất bán cho thị trường mình máy 2.0.. 156 mã lực/6.000 vòng/phút và mô-men xoắn cực đại 196Nm/4.000 vòng/phút chưa nói đến ngoại hình :p

• Like
Reactions: cdang
Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Còn thiếu.. Còn xe hạn C mà giá thì gần như SUV hạng D cái đáng nói nhất là cải lùi công suất bán cho thị trường mình máy 2.0.. 156 mã lực/6.000 vòng/phút và mô-men xoắn cực đại 196Nm/4.000 vòng/phút chưa nói đến ngoại hình :p
máy đúng là cs hơi thấp chứ không phải tệ lắm.

còn giá hiện tại là hợp lý rồi vì toàn bộ xe Su là AWD thực thụ - và độ an toàn Su được đánh giá cao. mấy anh hạng D và 4WD hay AWD chắc trên tỷ rưỡi rồi

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
máy và hs khá cùi??? cho bằng chứng đi bác. cào phím dể ẹc

còn nếu so với G63 thì đừng vô room xe bình dân
Cùi so với cái giá bác nhé, máy yếu + hs cvt, nếu ngon thì đã ko ế như thế này
Trong phân khúc bác xem có con nào ế hơn nó ko?
Ăn nói trên room cũng nên lịch sự 1 chút, chắc bc cũng ko phải học sinh đâu nhỉ?

Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Ăn nói trên room cũng nên lịch sự 1 chút, chắc bc cũng ko phải học sinh đâu nhỉ?
cái chuyện bán ế có phải do cái máy và hs không anh bạn?

CRV bán chạy và cái máy + hs thế nào? và giá CR-V thế nào? có dẫn động 4 bánh không?

còn bác đích danh máy và hs cùi thì chỉ điểm nó cùi chứ đừng nói cái giá.

Fortuner thần thánh cái máy và giá nó thế nào? xem để mở mang nhé bác
Subaru Forester 2023 trang bị EyeSight 4.0 chính thức xuất xưởng tại Thái Lan, sắp đến tay khách Việt vào cuối năm nay

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Subaru Forester 2023 trang bị EyeSight 4.0 chính thức xuất xưởng tại Thái Lan, sắp đến tay khách Việt vào cuối năm nay

Search google: Best awd in USA, nó thảy ra kết quả vậy là sao anh em? . Chắc bọn đế quốc Mỹ nó ngu hết, còn dân VN mình khôn nên toàn chạy SUV cầu trước.

Thương cho những bà vợ, người mẹ già, đứa con thơ của những vị chủ xe SUV cầu trước, họ phải chịu sự bồng bềnh, lắc lư, say xe khi đi đường dài trên những chiếc SUV như vậy.

SUV là phải 2 cầu, mà 2 cầu cũng có this có that. Ngồi 2 cầu sướng hơn 1 cầu, cấm cãi.

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Cùi, yếu, cvt, mà bán top seller tại thị trường USA và Canada. Chắc dân đông Lào khôn hơn dân đế quốc