Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bạn !

Subaru Forester của một anh khách vừa qua đã đến Autobis với nhu cầu bổ sung thêm cho mình âm trầm còn thiếu trên xe. Với nhu cầu trên Autobis đã tư vấn nâng cấp cho chủ xe Subwoofer Focal Isub Active.

Subaru Forester do am thanh Focal Autobis.jpg

Subwoofer Focal Isub Active vừa mới ra mắt trên thị trường gần đây, với mọi thông số vượt bật người anh em tiền thân Focal Ibus 20 thì đây là một sự lựa chọn đáng để anh em cân nhắc trong các dòng sub điện trên thị trường.

Subaru Forester Thi Công Lắp Đặt Subwoofer Focal Isub Active Tại Autobis

Với thiết kế nhỏ gọn đặt vừa vặn dưới ghế nhiều loại xe, chất lượng âm thanh phát ra của Focal cũng là một ưu điểm được anh em tin dùng.

Sub được đặt gọn gàn dưới ghế mà không cản trở hành trình di chuyển

” Tất cả sản phẩm của AUTOBIS đều được bảo hành chính hãng 2 năm, và bảo hãnh kĩ thuật 5 năm, bao khách hàng trả zin nếu có nhu cầu.”
Cảm ơn các bạn đã xem.
——————————–
AUTOBIS – Car Audio & Performance
https://autobis.vn
Vũ 090 8888 191 – Quản lý sản phẩm: 0333 96 97 98
Cảm ơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Loa mà đặt dưới gầm ghế trước, thì hành khách ngồi sau sóc chân vô vướng cái loa vậy hả shop

Rồi thêm, cái âm thanh phát ra từ loa, thay vì ra không gian rộng để khuế tán, thì lại bị cái đít ghế nó chắn luôn. Vậy nghe sao hay và trong được ?!

Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Hầu như giờ ai gắn thêm sub điện thì đều để dưới gầm ghế phụ phía trên.

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Hầu như giờ ai gắn thêm sub điện thì đều để dưới gầm ghế phụ phía trên.
Xe nguyên bản có dàn âm thanh xịn, thì nó lắp sub ở đâu vậy ta ? Mình thấy dòng mẹc đánh bass ầm ầm mà ko biết nó nhét ở đâu

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
Các bác chém cho vui thôi. Thực ra, bác nào thích âm nhạc và từng trải nghiệm thử nâng cấp âm thanh cho ô tô sẽ thấy sự khác biệt. Xe Đức cũng như các xe sang thì mình ko dám nói. Các dàn âm thanh zin theo xe cho dù là Bose hay JBL trên các dòng xe phổ thông tầm 1 tỷ đều xứng đáng được nâng cấp nếu bạn là một tín đồ âm nhạc. Mình là người trải nghiệm, ko quen biết, ko PR cho ai nhe :)

• Like
Reactions: thienkhoi81
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Sub này tên là sub gầm ghế luôn ạ : có nghĩ là nó được thiết kế đặt ưới gầm ghế, âm sub vô hướng, thì chắc chắn ko thể bị cản bởi gầm ghế rồi ạ .
Bộ âm thanh dù 100tr hay đến 1 tỏi vẫn cần 1 âm sub bổ trợ

• Like
Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Xe nguyên bản có dàn âm thanh xịn, thì nó lắp sub ở đâu vậy ta ? Mình thấy dòng mẹc đánh bass ầm ầm mà ko biết nó nhét ở đâu
Em nghĩ chắc ngay vỏ dự phòng quá. Em cũng đc nghe 1 lần trên GLC thấy oánh đùng đùng nghe mà mê

• Like
Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Sub này tên là sub gầm ghế luôn ạ : có nghĩ là nó được thiết kế đặt ưới gầm ghế, âm sub vô hướng, thì chắc chắn ko thể bị cản bởi gầm ghế rồi ạ .
Bộ âm thanh dù 100tr hay đến 1 tỏi vẫn cần 1 âm sub bổ trợ
bác ơi cho em hỏi cái này. xe em xe cỏ cũng lên một bộ loa với sub gầm ghế nhưng thực ra khi nghe thì ngồi 2 ghế trước âm thanh nghe có vẻ đầy đủ chi tiết bass đủ nhưng ngồi hàng thứ 2 thì thiếu bass cũng kha khá. Vậy nếu bỏ sub gầm lênn sub hơn sau xe thì có giải quyết đc vấn đề nghe đồng bộ ko bác nhỉ. xe em 7 chỗ fortuner 2011

• Like
Hạng B2
23/11/09
484
540
93
HCM
Có phải bắt chặt cái Sub xuống sàn xe không bác chủ ?