Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
1 chú đi spacy màu bạc ngồi cả buổi không khớp lệnh được con Sti AT độc nhất VN. Đến khi chú ấy lêo lên xe thì bác chủ bảo:" thôi...650 anh bán luôn này". Chú kia sợ hố hàng nên lượn đi luôn! Khakha

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Mỗi cá nhân mỗi tiêu chí sống khác nhau nên tất nhiên việc hưởng thụ cũng thế thôi. Các bác ai cũng đều là những người tiêu dùng thông minh nên cứ chọn theo sở thích riêng của mình. Đã phá nhau làm gì cho mang thêm khẩu nghiệp.
Tuy nhiên, xã hội giờ cũng có nhiều bác có khi chưa được chạy chiếc xe hơi lần nào nữa mà cứ vào mấy diễn đàn xe hơi phán như toàn đi siêu sờ xe. hehe..
Chúc các bác vui!

Subaru giới thiệu hệ khung gầm mới: cứng, an toàn và hiệu quả hơn

Hạng B1
15/6/09
51
20
8
Bac GiaHuy noi thiet ha. 950tr. Nghe ma buon cho Subaru ghe. Em thay ben Singapore no chay Subaru day duong.

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Su chỉ được cái mất giá thê thảm. Mà kiếm ko ra xe để mua. Con OB chốt lời ít thế!? Haha

Tập Lái
25/1/11
40
19
8
May
May quá, VN còn nhiều người như bác, nên mình chạy Subi không sợ bị vặt gương và bóc logo

Bác nhạy cảm quá.
E không có ý kiến về chất lượng xe SU, chỉ là đang thắc mắc sao nó được khen tốt vậy, hay vậy mà thấy ít gặp ngoài đường thế.
Về cảm nhận cá nhân khi đi thử xe OB thì E thấy chân ga quá nhạy + vo lăng trợ lực nhẹ quá gây cảm giác bất an, không an toàn khi vận hành đối với E.

• Like
Reactions: thailoibk
Tập Lái
10/3/16
18
12
3
Bác nhạy cảm quá.
E không có ý kiến về chất lượng xe SU, chỉ là đang thắc mắc sao nó được khen tốt vậy, hay vậy mà thấy ít gặp ngoài đường thế.
Về cảm nhận cá nhân khi đi thử xe OB thì E thấy chân ga quá nhạy + vo lăng trợ lực nhẹ quá gây cảm giác bất an, không an toàn khi vận hành đối với E.

Nhẹ quá, nhạy quá cũng khổ bác nhỉ :)) OB tay lái mà bác đã chê nhẹ thì chắc bác ko ngồi được FXT rùi.