Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn
Tôi có Subaru Legacy 4WD năm 1998 (mua của VMC từ thời đầu tiên liên doanh nhập về giả danh lắp ráp trong nước) muốn bán vì chuyển sang Grandis. Xe lắp thêm loa Infinity và Kenwood MP3, ghế da toàn bộ, sử dụng gia đình đi được 150,000km. Nhờ các bác tư vấn hộ nên bán giá bao nhiêu. Con này hiện nay chạy rất ngon nhưng không thể đi 2 xe đuợc nên đành phải bán.

Rất mong thông tin các bác tư vấn.
==
My email: [email protected] - Gmail - Google talk.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
RE: Subaru Legacy

Khoảng 18k được không bác? Xe gia đình mà 7 năm đi 150.000km thì cũng khá nhiều (trong điều kiện VN).

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Bác cho hỏi xe bác hiện nay xài mấy lít cho 100km? Xe hai cầu đúng không bác?

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Theo em biết thì Subaru chỉ sản xuất awd thôi bác ạ.

Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn

Subaru là hãng xe của Nhật, mở máy ra thấy ghi là Fuji Heavy Industries Ltd (Made in Japan). Hiện tại xe của tôi màu xanh tím than. Chính xác là AWD. Nó tiêu thụ khoảng 12-13lit/100km vì là AWD. Nếu bác nào hay theo dõi các cuộc đua thì thấy đội đua xe thường là Subaru và thuốc lá 555. Về giá tôi cũng nghĩ nó nằm ở mức quanh quanh 18K gì đó. Nhưng cũng tiếc vì lắp lắm thử lủng củng. Ngoài ra vừa mua bảo hiểm thân vỏ 100% trị giá xe cách đây 1 tháng xong. Có mấy ảnh trên web các bác xem thử.
,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/6/05
271
2
20
53
Hai phong

Xe này thì em thấy nhiều người nói là rất bền, nhưng ở VN thì ít người đi.

Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn

Tại Việt nam chính xác chỉ có đúng 60 chiếc này do VMC nhập về đầu tiên để bán. Nhưng vì lúc đó những xe gia đình không được ưa chuộng như hiện nay nên VMC bán xong không dám nhập nữa. Quả thực hiện nay xe đi vẫn rất tốt nhưng tôi không thể đi 2 chiếc được vì đã mang Grandí về rồi.

Hạng B1
30/6/05
83
341
53

Xin lỗi bác phdtrung, nhưng quả thực xe Subaru GL của bác chỉ dưới 250M thôi. Tôi đã từng xem hai em Subaru như của bác (biển L) đều chỉ đòi giá 240M thôi. Nội thất xe đó không có gì xuất sắc, hình thức bình thường. Được cái hai cầu, máy khỏe, lại là hàng nhập nên em kết mà đi xem thôi. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại phần phụ tùng thay thế nên lại hãi không dám mua. Nếu bác thực swuj muốn bán quả e đó thì nên bớt giá đi bác ạ. Lời khuyên thật lòng, mong bác đừng trách.

Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn

Cảm ơn bác Mazda323, bác cứ bình luận vô tư đi. Tôi cũng muốn tham khảo để bán cho đỡ mang tiếng vì thực sự có 2 anh bạn cùng cơ quan cũng muốn mua. Ngại nhất là bán cho người quen mà mang tiếng đắt. Không biết bác xem 2 con kia thế nào. Chứ anh bạn cùng mua xe với tôi thì hiện tại chất lượng máy thua xa con xe của tôi.