Hạng C
13/5/16
839
15.552
68
Xe này thì khá ngon nhưng nếu giá cỡ khoảng 1,5 tỷ thì hợp với thị trường hơn.
VN có vài hiệu xe bình dân nhưng cứ muốn chòi mâm xe sang nên hậu quả là doanh số bết bác, tháng bán được vài chiếc như Subaru, Volkswagen, Peugeot.

• Like
Reactions: xxl
Tập Lái
21/5/18
7
12
3
49
Thế hệ hoàn toàn mới mà lại CVT, giá 2 tỷ thì nghỉ khỏe với GLC 200 4Matic.

• Like
Reactions: xxl
Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Subaru mình rất thích nhưng say Bye em từ khi em chơi CVT.
Còn riêng Outback nó là hàng ngon của Su đấy nhưng ko thích kiểu dáng của nó, trần thấp, thân lại dài sọc. So dáng, Forester hag Assent đẹp hơn. Về nghĩa, Outback đã nói lên là kéo dài phía đuôi!
Boxer thì boxer, AWD thì awd, CVT là.mình không chơi!

Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
Còn riêng Outback nó là hàng ngon của Su đấy nhưng ko thích kiểu dáng của nó, trần thấp, thân lại dài sọc. So dáng, Forester hag Assent đẹp hơn. Về nghĩa, Outback đã nói lên là kéo dài phía đuôi!
thôi cứ RAV-4 mà lành hả bác,,, :D

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
nghỉ chứ sao :)), Thái 2 tỷ về vn dám 2,5 gần bằng XC60 lắm.
p/s: 2,5 tỷ mà cho cái máy Boxer dưới 200 mã thì thôi Bye luôn
!
Về vn giá trên dưới 2,5 tỷ thì mình chọn XC 60, GLC , GLB, Hoặc hoành tráng, bệ vệ - 7 chỗ như: Explore, Prado ... máy móc, hộp số nó khác hẳn, chứ ko kiểu sang nửa vời. Ý kiến riêng của mình như vậy.

Hạng C
13/5/16
839
15.552
68
Các bảng xếp hạng Mỹ và cả bản thân Subaru cũng không xếp Outback vào hàng SUV/CUV mà coi nó là Wagon, một dạng Hatchback kéo dài thôi nên thấp và dài sọc.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Các bảng xếp hạng Mỹ và cả bản thân Subaru cũng không xếp Outback vào hàng SUV/CUV mà coi nó là Wagon, một dạng Hatchback kéo dài thôi nên thấp và dài sọc.
Nói thật lòng nhé là Mình chưa thấy con nào xấu như Outback, ngày xưa thấy Avanza gì đã xấu, thấy outback đúng là super xấu. Nhìn nó cứ dị dị làm sao. Nhìn cứ như chiếc Cano có 4 bánh.

• Like
  • Haha
Reactions: xxl and Tony Hulk