Hạng C
10/1/17
541
21.132
93
Bài viết không thấy nói về sức mạnh động cơ
Con này võ sĩ đấm bốc, 2.5 lít : 166 nghẽo
Toyota innova mới : 2 lít hút hút khí tự nhiên : 174 nghẽo !

Sao thông số võ sĩ khiêm tốn vậy các bác?
Con động cơ này ở Mỹ, Can, Úc thì 182 HP mà qua bọn Châu Âu hay xứ mình nó tụt cề có 166-167HP

Chắc do tiêu chuẩn khí thải

• Like
Reactions: mars
Hạng B2
9/3/21
175
199
43
Tiguan nào nhập ấn ?!?! tiguan nhập Mexico mà !!!
Nhớ nhầm với t cross, tôi cũng có nói hình như rồi mà.
mình ko rõ, nhưng 3 con này đặt cạnh nhau thì mình ưu tiên teramont >> tiguan >> outback
Rõ ràng là con teramont nó thuế nhẹ hơn 1 bậc nên giá thơm hơn là đúng rồi. Bàn 1 tí về việc tại sao có những cái giá này thôi, chứ hãng nó cũng nghiên cứu thị trường chán chê rồi, chắc cũng thừa biết là cũng k bán đc mấy. Mà có giảm 200 củ chắc cũng chả ma nào thèm, thôi thì set 2.1 tỏi cho oai. Chắc 99% doanh số subaru là từ con forester

Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Em đi morning đời sâu thì thấy cái giá này cũng ngáo thật. Nhưng mà em rất thích mẫu xe này. Em cũng tin rằng bác nào bỏ tiền ra mua cái xe này phải có lý do và chắc chắn bác không nghèo và không ngu như tụi morning đời sâu tụi em.
các bác comment chê bai ở trên nên xem thêm con XV nữa nó còn ngáo nặng hơn con này và xem và tìm hiểu về Subaru một tý rồi phán sau nhé

Hạng C
12/6/09
844
7.478
93
Outback = Out khỏi thị trường Back về thời cổ đại
Back về cổ đại là do cái giá ngáo nặng thôi, chứ nó ngang hoặc hơn CRV chút đỉnh thì doanh số cũng ngang ngửa chứ không chịu kém.

• Like
Reactions: BS Thúy
Hạng C
9/6/10
864
986
103
Ajinomoto Việt Nam
Em đi morning đời sâu thì thấy cái giá này cũng ngáo thật. Nhưng mà em rất thích mẫu xe này. Em cũng tin rằng bác nào bỏ tiền ra mua cái xe này phải có lý do và chắc chắn bác không nghèo và không ngu như tụi morning đời sâu tụi em.
các bác comment chê bai ở trên nên xem thêm con XV nữa nó còn ngáo nặng hơn con này và xem và tìm hiểu về Subaru một tý rồi phán sau nhé
Outback là 1 chiếc xe tốt, nhưng với giá bán khác. Không phải với cái giá này bác ơi

Hạng B1
14/6/14
98
93
18
Ngáo! 2 tỏi thiếu gì phải chọn con OB xấu đao đớn hờn tủi, hay thích cá tính rằng tui giào để trải nghiệm Subaru trứ danh CVT!
Ford Everest - pho nỗi lo.
Carnival - Não cá dồ.
San sắt - đắt xát ra miếng.
Sò lông sò huyết.
...
Chưa kể 2đ1 đủ mua Bím, Méc đồ...
Mua OB là ngu.
Tại sao bác lại có thể thốt ra những lời như thế vậy?
Cơ mà em đồng ý với bác.

• Haha
Reactions: netcar_nake
Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Bài viết không thấy nói về sức mạnh động cơ
Con này võ sĩ đấm bốc, 2.5 lít : 166 nghẽo
Toyota innova mới : 2 lít hút hút khí tự nhiên : 174 nghẽo !

Sao thông số võ sĩ khiêm tốn vậy các bác?
con OB trường phái là thực chiến, kiểu Kungfu-Triệt quyền đạo.
còn con Inn nhà Toy thì trường phái Thái cực quyền, Thiếu lâm,.. :D