Hạng C
2/3/14
629
486
63
Những cái bác nói bản 2016 nó đã có rồi. Khung hình nhẫn thì cũng đã có từ trước. E mới đặt bản 2017, mấy cái vặt vãnh như e nói đó là do sale thông báo đó bác.
hehe, nếu giống thì càng tốt, bác ép giá thêm đi. Đợt em mua thì mới ra, form còn mới nên ít khuyến mãi

15/12/14
1.951
1.992
113
tphcm
Subaru thì quá ngon nhưng thương hiệu chưa dc dân Việt chú ý lắm nên với giá trên 1 tỷ 4 thì nhiều người sẽ chọn dòng xe Đức.

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Outback 3.6 quá ngon, loại máy lớn thế này giờ toàn hơn 3 tỷ, xem ra giá 2.2 tỷ lại thơm, em này đi phê lòi :(

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Con này chắc "sướng" hơn hẳn CX5 và CRV nhỉ?
Forester với cx5 và crv cùng phân khúc. Tuy nhiên Forester nhập Nhât sx chắc chắn ngon hơn 2 xe lăp ơ VN rồi bác.
còn Outback nó to hơn, có thể gộp vào phân khúc với Explorer.
tuy nhiên chuẩn nhất thì Outback là đối thủ của Toyota Venza, kiểu xe wagon/mpv 5 chỗ. Ở Mỹ thì Outback bóp chết Venza rồi, toyota đã dừng sx venza cho Mỹ còn Outback gần như độc chiếm phân khúc mỗi năm bán hơn trăm nghìn chiếc.
nếu là em thì outback đáng mua hơn hẳn. Vì người Việt cách đây 10 năm điên cuồng bỏ ra số tiền lớn hơn số tiền mua outback bây h để mua Venza, nhưng giờ outback chính hãng lại chê ỉ ôi.

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Bản mới mà không khác biệt nhiều nhỉ, xe ngon nhưng vì nhập nên giá hơi cao

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
hehe, nếu giống thì càng tốt, bác ép giá thêm đi. Đợt em mua thì mới ra, form còn mới nên ít khuyến mãi
E cọc cả hơn 1 tháng nay rồi mà chưa có xe, nó hẹn cuối tháng này lận, tại e chọn màu e thik, bản 2016 nó giảm 110 tr mà e Ko chơi. Bản 2017 nó Ko giảm đồng nào, ép lòi tĩ mới đc tí chút thôi + 5 năm bảo dưỡng Free nên cũng được. Coi như 5 năm chạy xe chỉ tốn tiền xăng :)

• Like
Reactions: phatlp and vthanh6
Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Bác cho e hỏi phát , bác chạy con 2.5 hay 3.6 thế? E hơi già nên cũng không mấy khi đạp hỗn, cũng đã chạy thử vài lần rồi mà chỉ đoạn đường ngắn thôi nên thấy cũng ổn. Sao e nghe nhiều người nói con 2.5 hơi bị đuối hả bác? Nghe vậy cũng thấy hơi nhột, bác chạy nhiều thấy sao hả bác? Vượt xe trên cao tốc có ổn ko? Có hơn con camry già Ko bác?

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Em chưa chạy subaru bao giờ, không biết hộp số CVT của nó có ổn không, chứ như altis thì em không thích.
Với lại chân dài, chạy cao tốc có chắc xe như sedan không các bác, như CX5 hay CRV em thấy không chắc lắm.
Chạy càng nhanh càng chắc xe.kkk

Hạng B2
4/4/15
138
412
63
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác cho e hỏi phát , bác chạy con 2.5 hay 3.6 thế? E hơi già nên cũng không mấy khi đạp hỗn, cũng đã chạy thử vài lần rồi mà chỉ đoạn đường ngắn thôi nên thấy cũng ổn. Sao e nghe nhiều người nói con 2.5 hơi bị đuối hả bác? Nghe vậy cũng thấy hơi nhột, bác chạy nhiều thấy sao hả bác? Vượt xe trên cao tốc có ổn ko? Có hơn con camry già Ko bác?
e dg chạy 2.5. Vượt xe mà bác mang con camry vào thì đúng là tội nghiệp con outback thiệt. Đi địa hình tây nguyên thì con OB đúng là phê.