Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Mê Outback lâu rồi nhưng cứ cân đo giữa Outback và GLC, vì cả 2 cùng mức giá. Bác nào đã đi 2 xe này rồi cho tư vấn với

GLC trông sang hơn hẳn Bác ạ

GLC thiết kế rất đẹp & sang hơn Outback nhiều, nhưng chơi với nhà giàu thì phải có "lực".... Subaru sử dụng nhà máy của Toy nhưng lại đánh mạnh vào cảm giác lái,option... ==> 1 sự kết hợp tuyệt vời giữa chi phí bảo dưỡng + giá trị đem lại

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Outback chẳng có gì thay đổi đáng kể : Đèn gầm mở khi khởi động; thêm đèn led nút đc gương cửa; bố thắng làm bằng vl bảo vệ môi trường; báo tín hiệu khi thắng tay! Hết. Giá vẫn chát như ngày nào. Bản 2018 nếu có về VN thì chắc cũng chẳng dám mơ thêm trang bị...trong khi ở Mẽo nó cập nhật cả i-sight cho bản base . An toàn 5* đạt được là do đầy đủ trang bị ... còn như bản bán ở xứ mình liệu có đạt ??? !!!?
Cơ mà ở tầm tiền của em nó ở VN hình như cũng ko có con nào hơn.
Hy vọng khi chạy nó sẽ không làm khách hàng phải hối tiếc :)

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Mê Outback lâu rồi nhưng cứ cân đo giữa Outback và GLC, vì cả 2 cùng mức giá. Bác nào đã đi 2 xe này rồi cho tư vấn với
Bác mua Mec GLC đi
Em cũng đắn đo như bác.. nhưng cuối cùng lại chọn Outback. Chưa lấy xe nên e chưa biết thế nào .. nhưng thấy chắc nó lành hơn. Với lại GLC e thấy nó sang chảnh quá so với e ☺

Hạng B1
2/2/15
96
89
18
41
Em chưa chạy subaru bao giờ, không biết hộp số CVT của nó có ổn không, chứ như altis thì em không thích.
Với lại chân dài, chạy cao tốc có chắc xe như sedan không các bác, như CX5 hay CRV em thấy không chắc lắm.

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
giá này thì xuống tiếp 100-150tr thì có lẻ khả năng cạnh tranh cao hơn so với đối thủ cùng phân khúc !

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Em chưa chạy subaru bao giờ, không biết hộp số CVT của nó có ổn không, chứ như altis thì em không thích.
Với lại chân dài, chạy cao tốc có chắc xe như sedan không các bác, như CX5 hay CRV em thấy không chắc lắm.
Bác đăng ký lái thử đi. Em đã chạy FXT đời 2009 khoảng 150km đường đủ các thể loại. Nói chung hơn tất cả mấy cái xe bác vừa đề cập đến. Tiền nào của nấy ấy mà bác.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không đẹp bằng Outlander các bác nhỉ. Tiếc là Outlander chỉ có 1 dàn lạnh và kiểu gấp ghế quá phức tạp. Còn lại thì khá ngon.