Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Vietlotte sổ chưa anh em mau đi mua cầu may em này thui mua về off road với anh em

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
đây là một sự kiện thất bại của subaru ! k pr mạnh mẻ , khách tham quan thì thừa thớt ! mình là người quan sát từ ngày subaru dàn dựng đến kết thúc , nhân viên thì k thân thiết vs khách tham quan toàn ngồi nói chuyện vs nhau ! khách mún xem j thì xem !
Đó cũng là 1 phần thôi bác, quan trọng là thị hiếu người dùng nữa. Mình là VN chứ đâu phải châu Âu hay châu Mỹ, bên đó coi xe là phương tiện thì tất nhiên phải chạy làm sao cho nó sướng, cho nó đã chứ xe bên đó rẻ mà.
Còn ở VN xe đâu phải chỉ là phương tiện nó còn là vật trang trí, là cái để khoe thì trước mắt phải gây ấn tượng từ ngoại hình sau đó là option cái đã :) Nhiều bác đi Mazda - KIA - Hyundai mặc đồ sang trọng nhưng vẫn sẽ luôn có ấn tượng với những người khác từ cái lần xuất hiện hơn 1 bác đi Subaru Outback/XV hay Forester vì đơn giản họ chọn Subaru thì cá tính và sở thích của họ cũng đã khác mấy người kia rồi.
Tóm lại là Subaru gặp trăm điều khó ở cái quốc gia chưa phát triển này, giá thì quá xa so với các đồng hương thậm chí là xe sang như Mer. Còn những người thượng lưu thì số lượng mua chiếc xe gần 2 tỉ chỉ chú trọng cảm giác lái và đi địa hình thì số lượng đó làm gì nhiều :) Sản phẩm tốt là 1 chuyện nhưng thị trường nó lại quyết định sự tồn tại của sản phẩm :D

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Với những cung đường và địa hình thế này thì bất kỳ xe nào cũng có thể đi qua bình thường mà. Theo E thì chưa nổi bật lắm. :)

Hạng B1
12/4/12
84
12
8
cái sân đá banh/ tập thể dục của người ta đẹp thế, và cũng là sân duy nhất ở tphcm là còn "thiên nhiên 1 chút"... mà mấy ông đào bới hết lên để quảng cáo cho cái xe . có đáng ko ?!? :( >:-(
(1 người dân sống gần sân Phú thọ cho hay )
Cái đó bác phải trách người cho thuê chứ sao trách người thuê. Bình thường đua ngựa trong đó cũng ai kêu đâu

Hạng B2
20/9/10
118
129
43
Em may mắn được tham gia trải nghiệm. Lúc chạy thì sướng, nhưng khi về nhà ngồi ngẫm nghĩ. Địa hình thế này xe nào gầm cao cũng đi được.
bác này nói gần đúng, mấy bài này pickup hoặc SUV 4WD hoặc AWD có thể qua được (một phần do tài nữa).
em không phải fan cuồn Subaru, em đi test xe nhỏ nhất là XV (dù muốn test outback vì em dự định mua xe này). nếu hôm đó ban tổ chức có quay phim hi vọng dính clip em chạy.
Subaru cho test drive rất thoải mái, hôm đấy em lên xe hầu như chạy được bao nhiêu em đạp hết, xe bay lên lề cỏ 2 lần do oversteer. Em chạy zig zag ko biết tốc độ bao nhiêu, bỏ 1 cọc cuối do tay non đánh lái không kịp
Túm lại là sau khi test drive offroad, em sẽ mua Subaru cho chiếc xe tiếp theo :). Anh kỹ thuật ngồi kèm cạnh bên cho chạy rất thoải mái nhé, không có kiểu xót xe như một số hãng.