Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Bác SF ráng làm con màu xanh giống con trong clip nè, nhìn đẹp thiệt.

@quantin: Audi có Quattro đấy đừng đùa :D

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
SAFETYFAST nói:
Haha, chắc phải chờ bác Kombat về làm thôi, em không đủ khả năng đâu!

Dàn ngoài thôi, chứ làm như con ấy thì 500 ngàn ạ! :D Riêng dàn khung chống lật là 75-85 ngàn rồi chưa độ mịe gì hết :D

Kombat nói:
SAFETYFAST nói:

Dàn ngoài thôi, chứ làm như con ấy thì 500 ngàn ạ! :D Riêng dàn khung chống lật là 75-85 ngàn rồi chưa độ mịe gì hết :D

Haha, em chỉ thích được tự mày mò và tự độ cho chiếc xe của mình. Dàn ngoài như chiếc kia thì cũng tốn vài K rồi (riêng cái cản gió là đã tốn kha khá rồi). Bao giờ bác về nhớ mua và xách đồ độ cho STi về nhé! Cheers.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
SAFETYFAST nói:
Kombat nói:
SAFETYFAST nói:

Haha, em chỉ thích được tự mày mò và tự độ cho chiếc xe của mình. Dàn ngoài như chiếc kia thì cũng tốn vài K rồi (riêng cái cản gió là đã tốn kha khá rồi). Bao giờ bác về nhớ mua và xách đồ độ cho STi về nhé! Cheers.

E coi rồin bên này chả có món độ nào, toàn nhập mỹ, giá mắc lên. Perrin phải ship Mẽo ko à, chán lắm...

29/10/13
100
32
28
38
Kombat nói:
Richievn nói:
Em k mua Bim nữa đâu, bạn em vừa làm con F30 dzồi, có gì mượn chạy ké. hê hê

Hehe con Legacy luộc con F30 như ăn gỏi luôn :D. Chả cần chạy nhanh cứ vào đường cát mà xỉa cua cho nó bít thế nào là Symmetrical AWD!

Hehe Subaru thấy đang tuyển GD Mkt, em mà ko có job cũng ráng xin vào làm :D. Market segment của Subaru tại Vn thật đặc biệt. Consumer insight rất lắt léo. Cứ thử nghĩ những người mua Subaru vì lý do gì. Họ là ngững người như thế nào. Gọn lại 1 câu: "Tự tin vào chính mình" (<-- câu này đáng giá vài triệu $ đấy, các bác cứ ngẫm từ từ sẽ thấm :D). Tại sao. nếu ko tự tin thì họ đã mua cái BMW F30 hay cái Mer để tăng thêm sự tự tin! Hoho suy ra thì nhiều lắm.
Còn 1 cái nữa là giữa Toy 86 và BRZ, lý do gì để họ mua BRZ mà ko mua 86! Subaru VN cần tìm hiểu và đưa campaign để cho khách hàng thấy mua BRZ ở Subaru lợi hơn haha. Nói về mkt thì em bàn cả ngày ko hết!
Thui về lại với xe cộ: Bác Richievn có mua Cobb ko e, để em suy nghĩ thiệt kỹ rùi quyết định... máu lên cao quá, chắc em mua vé may bay về để xem xe quá!!
HEHEHE bác Kombat ơi cái này nhạy cảm đấy bác nhé... bác biết lý do sao Toy lại lấy được con máy này sang xe của Toy không... chẹp chẹp sâu đấy bác à...Wiki ra ngay bác nhé... còn ai hỏi thì em sẽ trả lời sau.... hihihi...

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
[/quote]
HEHEHE bác Kombat ơi cái này nhạy cảm đấy bác nhé... bác biết lý do sao Toy lại lấy được con máy này sang xe của Toy không... chẹp chẹp sâu đấy bác à...Wiki ra ngay bác nhé... còn ai hỏi thì em sẽ trả lời sau.... hihihi...

[/quote]
các bác khách hàng ở VN nghĩ gì về Subaru em rất tò mò, bác Hiếu chia sẽ em chút về cuộc tình một đêm của Toy và Subie nhé

@richievn: hôm rồi em có gặp bác Hùng chủ F30 mà hôm trước bác nói, hehe bác này cũng đã thử Legacy và sales của em cũng đã giao lưu con F30. nói chung là Legacy chiến tốt bác àh

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
[/quote]

[/quote]
các bác khách hàng ở VN nghĩ gì về Subaru em rất tò mò, bác Hiếu chia sẽ em chút về cuộc tình một đêm của Toy và Subie nhé

@richievn: hôm rồi em có gặp bác Hùng chủ F30 mà hôm trước bác nói, hehe bác này cũng đã thử Legacy và sales của em cũng đã giao lưu con F30. nói chung là Legacy chiến tốt bác àh