Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Khoảng 2 năm trước , gia đình cắm trại ngủ lều ở Madagul.
Tối 2 vợ chồng đang tắm thì trời mưa dữ dội.Không mang theo dù , không có áo mưa.
Mưa to không dứt , không còn cách nào khác đành dỡ luôn cánh cửa phòng tắm che mưa cho vợ về lều.
Sáng hôm sau bảo vệ nháo nhào đi tìm cửa buồng tắm bị mất.Nghĩ lại thấy vui vui mỗi khi nhắc đến Madagul.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
KHOAVAN nói:
Khoảng 2 năm trước , gia đình cắm trại ngủ lều ở Madagul.
Tối 2 vợ chồng đang tắm thì trời mưa dữ dội.Không mang theo dù , không có áo mưa.
Mưa to không dứt , không còn cách nào khác đành dỡ luôn cánh cửa phòng tắm che mưa cho vợ về lều.
Sáng hôm sau bảo vệ nháo nhào đi tìm cửa buồng tắm bị mất.Nghĩ lại thấy vui vui mỗi khi nhắc đến Madagul.
Nghe bác kể chuyện ngủ lều và đi tắm buổi tối, em lại nghĩ là hai bác tắm suối ban đêm ạ. :D

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Offline nhằm ngày của chị em.
Mình có nên mua hoa không nhỉ , các bác cho ý kiến

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Hôm nay đẹp trời , không có tâm giao ngồi đối ẩm làm thơ nên mở lòng tâm sự cùng các bác đôi dòng về xe subaru.
3 năm về trước , ghé thăm showroom subaru.Ngồi bàn tiếp tân nói chuyện với nhân viên sale phát hiện sao cái đuôi xe
legacy đẹp và mạnh mẽ quá.Dẫn vợ lên xem rồi quyết mua luôn.Thủ tục hoàn tất , chi phí thiệt hại 90,000 obama.
Ai cũng chê mắc , có người không biết thì nói là xe tung của.Lái xe trên đường nhiều người rượt theo , hoặc ngoái cổ
Lại xem thắc mắc cái lỗ mũi chẳng giống ai.Kệ , ai nói gì thì nói , ai chê thì chê.Bà xã khen xe mạnh , dễ sử dụng.Còn
mình cứ đến tối lại chạy lòng vòng chêu ghẹo mấy anh Mer - Bmw.Cái cảm giác thật khó tả khi trong phố mà chạy 12 - 13
.Đèn xanh bật là mình đã bỏ xa xe sau một đoạn.Đi đường trường chẳng mệt tí nào.Sáng 05:30 đi Cà Mau chiều 05:30 đã về Thành phố.Rửa xe xong còn đi đánh banh đến 10 giờ nữa chứ.Nhưng trong lòng hơi buồn , buồn vì chẳng có ai chia xẻ niềm vui khi sở hữu subaru , buồn vì sự cô đơn của mình.
Thấm thoắt 3 năm trôi , xe subaru lăn bánh càng nhiều trên đường.Niềm vui nhân đôi vì có em Le từ Hà Nội xa xôi chỉ muốn gặp mình cafe nói dăm ba câu về STI.Rồi đến Kombat chở ba anh em thử xe trên đường Nguyễn Văn Trỗi.Mình cười hoài không ngớt khi được biết cái cảm giác xe MT STI mạnh như thế nào.Tím huế xuất hiện , chanh chua , đanh đá nhưng đáng yêu.Richievn, chuyên gia M , độ xe đẹp , phong độ. Focus nhật thì trầm tính nhưng nhiều nhiệt huyết.Dám sang box Mer thách đấu với A45...Dragon là một kho tàng kiến thức và lòng đam mê.DP đầy nhiệt huyết và là bậc thầy về nhớt.
Cuộc đời thật đẹp , xe thật ngon còn gì chưa nói không ta.......cont

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Uầy... Văn tả cảnh hơi bị hay đấy Đội trưởng nhé.... Còn quả phát biểu cảm nghĩ cũng gây bất ngờ... cứ như phim tình cảm Trươc giải phóng, mộc mạc mà có hồn... Được,.,.... được....duyệt ./duyệt///// chức đội trưởng dành cho a quả ko sai... Mỗi tội mua legacy hơi đắt haaaaaaaa

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
tính ra chức HT trả giá cũng đắc nhỉ :)

Hạng D
9/5/09
3.408
16.067
113
Em hỏi khí không phải, cụ DP là chuyên gia về Nhớt thì em nên hiểu thế nào cho đúng ah?

Hạng B2
13/4/08
227
12
18
sáng thứ bảy này coking coal ghé ra chào anh em trong hộ subies ah .