O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
Re:CLB xe đạp SuFC

He he, khè các bác chơi thôi chứ con xế nhà em hơn 10 chai chút thôi vì phụ tùng em cố gắng sưu tầm hàng ngon xài lướt và em cũng không ráp theo groupset nào cả. Như cặp bánh (wheelset ) hiệu Mavic em mua được tương đối giá tốt, nếu đấu giá trên ebay cũng khg mua được giá này và đời 2007 nên được sx tại Pháp luôn.
@ Bác Hùng: hôm nào đi em ới bác nhé, còn tối mai em bận rồi nên khg tham gia được.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

Hấp dẫn quá đi. Nhưng hem bik là em độp nổi hem. Đoạn đường 15km thấy nó xa vời vời. Chưa kể thêm 15km lượt về

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

30km thật ra không dài nếu như đạp ở đường trống như VVK/ NVL.
Tuy nhiên đạp trong phố chen chút xe và đèn xanh/đỏ thì phải hết sức nổ lực mới "vượt qua chính mình" được.
Đạp theo nhóm thì hy vọng sẽ vui và đỡ ngán hơn, em nghĩ thế !
thompson nói:
Hấp dẫn quá đi. Nhưng hem bik là em độp nổi hem. Đoạn đường 15km thấy nó xa vời vời. Chưa kể thêm 15km lượt về

Tập Lái
6/9/18
2
12
5

Ban đầu em thiết kế cung đường ngắn hơn nhưng kinh nghiệm đạp trong thành buổi tối nhiều lần (của em) nên em thiết kế xa hơn một chút nhưng thật ra nó không xa đâu, đi vòng vòng trong thành phố rất là gần (cảm giác), vừa đi vừa ngắm cảnh và vừa nói chuyện là mình không biết đó là cung đường 15km đâu.

Thật ra, đây là một buổi dạo chơi khắp phố phường thôi chứ không mang tính chất tập luyện cao đâu các bác ơi.

Nếu tập luyện thì sáng chủ nhật hàng tuần bọn em tập chung với nhóm MAFC (cầu Thủ Thiêm >> Mai Chí Thọ >> cầu Phú Mỹ >> Quận 1)