Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Bữa đó rượu ngon k mấy bác ? em thèm quá mà đến lượt em ông caty ghét em sao á, mà toàn rót cho trà đá với nước lọc uống nặng bụng quá...
Tội nghịp Bu chưa! hôm đó hết mấy thùng bia 9 lít rịu thuốc 2 chai rịu cam nữa chai rịu Tây thế mà hỏi rịu có ngon ko!!!!!!( Chắc tại bữa đó làm HPH -LD nên ko nhớ mùi vị đó thôi.ka..ka..)

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Hình như tối đó hễ thấy Caty đâu là Bu tránh đi chổ khác hay sao ấy, em thuyệt !
Em làm chứng cho vụ này. Cứ thấy caty bên này thì Bu lại bên kia hoặc đi theo sau lưng caty để kg bao giờ đến lượt. Bác nhắc em mới nhớ chi tiết này :D

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chỉ có Cà(ty) mới biết...
Rượu nó nhiều nhường nào...
Chỉ có Cà mới biết...
Rượu ngon không Bu ơi...
Mỗi lần em gặp Bu...
Là mồn em im tiếng...
Mỗi lần em gặp Ca(ty)...
Là em say bét nhét...
Em là em ham vui...
Nên gặp hai thèn chả...
Cùng cưa...cùng hét vang...
Hét...hoài...cho...tới...sáng...
:3dchongchong:
Ca sĩ "Nệ Rơi" đăng ký thương hiệu chưa? Hơn thằng đàn em là ở chổ biết hát cải lương tự biên nữa :D.

• Like
Reactions: BCBT
Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Tửu lượng em yếu nên ngồi bên ngoài lo hậu cần cùng bác Bu, gặp bác Caty rót mời liên tục mà không thấy ổng uống gì cả.;)

Em làm chứng cho vụ này. Cứ thấy caty bên này thì Bu lại bên kia hoặc đi theo sau lưng caty để kg bao giờ đến lượt. Bác nhắc em mới nhớ chi tiết này :D
Em đi vậy để ổng khỏi đưa nước suối với trà đá cho em uống nữa mà có thoát mô. Ráng cầm cự hy vọng được nếm rượu chị Cò anh Vạc rồi cũng tăm hơi... hic...hic :3dchoctuc:

• Like
Reactions: BCBT
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Em làm chứng có thấy Chị Vác của bác sjw nè.. zưng mà chỉ thấy chị bận đồ à!(còn nguyên hộp) chớ ko thấy chị "uổng trờ" nhé. hic..hic..
Em đi vậy để ổng khỏi đưa nước suối với trà đá cho em uống nữa mà có thoát mô. Ráng cầm cự hy vọng được nếm rượu chị Cò anh Vạc rồi cũng tăm hơi... hic...hic :3dchoctuc:

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
Bữa đó rượu ngon k mấy bác ? em thèm quá mà đến lượt em ông caty ghét em sao á, mà toàn rót cho trà đá với nước lọc uống nặng bụng quá...
BCBT thử rồi mà ta - rượu thật! Bác ấy phán: "CHƠI ĐƯỢC!"