Tập Lái
8/12/15
40
2.238
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Ngày 20/7 vừa rồi em nhận được thư của Nova báo đã xong móng cọc của tháp 6 rồi và chuẩn bị mời em lên ký HĐMB các bác ah.
Như vậy là Sun đã xong móng thật rồi hả các bác. Em ko kẹt xèng, vậy em nên theo tiếp luôn hay "cắt lỗ" ah, nhờ các bác tư vấn giúp, tks.

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Trong thư có thông tin về giấy phép của Sở XD đủ đk bán hàng không bác

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Ngày 20/7 vừa rồi em nhận được thư của Nova báo đã xong móng cọc của tháp 6 rồi và chuẩn bị mời em lên ký HĐMB các bác ah.
Như vậy là Sun đã xong móng thật rồi hả các bác. Em ko kẹt xèng, vậy em nên theo tiếp luôn hay "cắt lỗ" ah, nhờ các bác tư vấn giúp, tks.
Không kẹt thì để đó đi. Bán lỗ mần gì?
Lúc trước vì sao quyết mua con này thì cứ giữ ý cái suy nghĩ đấy. Ít nhất mình cũng có lí do để mua.

Mập thấy chỗ này đẹp, vị trí rất ổn. Nghe nhiều người quá đâm ra bấn loạn.

Đã ra được HĐMB nghĩa là mọi thứ đã xong. CĐT không dám giỡn mặt với luật như thế. NVL dù gì cũng là đơn vị có quyết tâm xây dựng thương hiệu mà.

Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Làm cái thơ gửi cho nó bảo ngày nào trên Sở chưa đăng thông tin được phép cho mua bán thì ngày đó chưa được ký HDMB đâu, khỏi mất công gọi lên mất thời gian

Tập Lái
8/12/15
40
2.238
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Không kẹt thì để đó đi. Bán lỗ mần gì?
Lúc trước vì sao quyết mua con này thì cứ giữ ý cái suy nghĩ đấy. Ít nhất mình cũng có lí do để mua.

Mập thấy chỗ này đẹp, vị trí rất ổn. Nghe nhiều người quá đâm ra bấn loạn.

Đã ra được HĐMB nghĩa là mọi thứ đã xong. CĐT không dám giỡn mặt với luật như thế. NVL dù gì cũng là đơn vị có quyết tâm xây dựng thương hiệu mà.

Nghe bác Mập nói xong cảm thấy vui vui trong người hehe, tks bác Mập đã công tâm chia sẻ.

Em đang hóng thêm em trai bác Cọp vào cho ý kiến ah.

Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Chính vì lạ vậy nên em mới lập thớt để hỏi các chiên da đây :)

Với tốc độ làm như vầy thì cứ chắc chắn là tháng 9 sang năng rồi mới mở hợp đồng ra tính típ nhoen.

Sao đơ sắt chổng lên chời tua tủa như ri mà vẫn còn chưa được dái bán hàng nên đâu dám ký HĐMB ( à mà có ký nhưng là ký đểu , hổng có zá trị pháp lý)

....