Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Ảo Tưởng sức mạnh ấy bác, lúc đầu giá là khoảng 21tr(4 tháng trước), 1.5 tháng sau 22.5(Giá này cũng tạm chấp nhận so với chất lượng) -> Xong giờ mở bán đổi lên đổi lên
Rồi bẵng Cách đây 2 tuần đưa bảng giá mới nhất căn rẻ nhất 25.9tr/m2.
Lúc đầu gặp thẳng anh Trưởng phòng của dự án Gotec thì bảo đây là dự án đầu tay - giá gốc luôn ko ăn thêm bớt... => Sau hơn 3 tháng lên thêm 6tr/m2 : Khách bên công ty em bay sạch , đã thế mất uy tín(Cầm tiền 3-4 khách cọc rồi phải nhả ra)

Em nói thật dự án này hiện chỉ có con đường hơi nhỏ là khá bất tiện + ngay ngã tư An Dương Vương - Tân Hòa Đông hơi đông thôi , Còn lại ok hết. Tự nhiên dở chứng đổi giá
Nhưng mà topic này về Sunrise RiverSide, chắc nên dừng bàn về Dự án Q6 ạ...
thị trường này, mua của cđt lớn và uy tín (Theo báo chí nó nói) còn run chym + dái teo +Mặt xanh lè hàng ngày chờ nhận nhà. Huống hồ là mấy a cđt mới. Em lạy !

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Hnay xem event bán khu E1, căn hộ. Mấy bà xồm xồm mua quá trời, Mình nhìn cái bảng đỏ choét mà thấy ham quá. hix, tiền chưa về kịp.

• Like
Reactions: duclong_1988
Tập Lái
3/11/16
0
45
12
36
Nghe nói giá cao hơn bên G, tặng ht bếp với smarthome gì đó. Khu E so với G sao nhỉ?

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
G5 view bikini,chờ ngày sum hộp với các bác thôi
Mình cũng mua tầng 3 view vô trong để tận hưởng cây cỏ hồ bơi mà nghĩ lại thấy thấp quá, sau này cần bán lại ko biết có dễ ko.

Tập Lái
3/11/16
0
45
12
36
Mình cũng mua tầng 3 view vô trong để tận hưởng cây cỏ hồ bơi mà nghĩ lại thấy thấp quá, sau này cần bán lại ko biết có dễ ko.
Mình nghĩ ok thôi. Hôm trc mình đi tham quan Sunrise City thấy nếu tầng thấp, ngắm bikini còn rõ hơn :D Nếu CC gần mặt tiền đường thì sợ hôi (gần chỗ tập kết rác), sợ mùi đồ ăn, thuốc lá bốc lên (nếu cc có kinh doanh hàng quán ở dưới), và sợ bụi. SR ở trong nội khu mà bác mua view trong sẽ ko sao đâu. CĐT đàng hoàng thì sẽ ko có mấy chuyện này. Em chỉ lo cái chuyện khi làm BBQ, sinh hoạt cộng đồng nhậu nhẹt ở dưới sân, nhà bác ngay hướng gió + tầng 3 thì sẽ ko thoát đâu.

P/S: CC em đang ở tầng 6 mà mùi rác và thuốc lá lâu lâu còn bốc lên tới.

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Mình nghĩ ok thôi. Hôm trc mình đi tham quan Sunrise City thấy nếu tầng thấp, ngắm bikini còn rõ hơn :D Nếu CC gần mặt tiền đường thì sợ hôi (gần chỗ tập kết rác), sợ mùi đồ ăn, thuốc lá bốc lên (nếu cc có kinh doanh hàng quán ở dưới), và sợ bụi. SR ở trong nội khu mà bác mua view trong sẽ ko sao đâu. CĐT đàng hoàng thì sẽ ko có mấy chuyện này. Em chỉ lo cái chuyện khi làm BBQ, sinh hoạt cộng đồng nhậu nhẹt ở dưới sân, nhà bác ngay hướng gió + tầng 3 thì sẽ ko thoát đâu.

P/S: CC em đang ở tầng 6 mà mùi rác và thuốc lá lâu lâu còn bốc lên tới.
Nghe nói giá cao hơn bên G, tặng ht bếp với smarthome gì đó. Khu E so với G sao nhỉ?

*Giá qui ra lô bình thường tầm 34tr/m2, sau khi trừ khuyến mãi, + VAT.
Lô góc cao hơn 2tr/m2.
Hôm nay lại mở bán lô E1B kế bên lô E1A hôm qua, 69,18m2 (2ti67 chưa trừ km) trở lên.

*** Đính chính lại tiến độ SR:
-khu G1 +G4: Tường vây, dằng vây, đang làm sàn thao tác, múc đất. Chuẩn bị đang thép sàn B2.
-khu G6+2+3+5: Tường vây, dằng vây. chuẩn bị làm sàn thao tác, đang múc đất.