Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
chắc là ảnh hỏi vụ đất dự án bị lang ben hắc lào đất công xen kẹt đất nhân dân í mà

làm dự án thì phải thu hồi đủ quỹ đất thì mới cấp quyết định phê duyệt

đằng này các ảnh thu gom hộ lẻ, rồi binh giấy thuận chủ trương rồi xây thôi

cho nên đất lốm đốm da beo nhiều lắm

ngày xưa úm ba la xì bùa thì nhà nước nó giao trực tiếp

bi chừ týt còi vụ đất công phải đấu giá nên các ảnh cắn trái ớt luôn

cho chừa cái tật trứng khôn hơn vịt, cầm đèn chạy trước ô tô

Kế bên là con Xi Ta Đeo của trung thủy nữa cũng thấy đắp chiếu cả năm nay, có vẻ nhà có con dâu là hoa hậu cứ gặp vận hạn nặng nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: btpaul and bravia
Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
Quan trọng 110 căn nhà phố đó chừng nào vô ở dc anh, dái tờ tính sao, hỏi dùm 1 đống anh

Anh hãy tìm ai lơ mơ mà hỏi may ra có tí lạc quan còn sống mà đợi tới ngày dọn vô chứ hỏi ngay anh tiến sĩ nhạc viện môn kèn đám để nghe ảnh mà phán thì có nước trầm cảm mà nhảy lầu chết quách ngay thôi

Hạng B2
25/2/19
409
4.408
156
41
thế đã đc chấp thuận 1/500 chưa anh

có thì phải khoe ra chứ

hay lại thích làm Nhân Vật Bí Ẩn

thần bí quá nhể

chắc lại là:

mình xem rồi, nhưng mình chẳng nói đâu
Ơ thế không có 1/500 thì anh nào ký phê duyệt dự án đầu tư? Hay PĐ lập dự án ko cần 1/500 vậy anh? Hay là...
Láo nháo thật

Hạng D
21/12/08
2.695
45.166
113
Mấy anh có thông tin gì của dự án GS nhà Bè không ạ?
Mình có người thân muốn đầu tư
Có tiền nhàn rỗi thì mua đi, bảo đảm lời, còn triển khai thì nó đang bắt đầu rồi, chỉ là lo mấy đường điện chưa dời xong, chứ dời xong là nó làm ngay, mà đợi nó làm ngay mua kg kịp á.

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
Có tiền nhàn rỗi thì mua đi, bảo đảm lời, còn triển khai thì nó đang bắt đầu rồi, chỉ là lo mấy đường điện chưa dời xong, chứ dời xong là nó làm ngay, mà đợi nó làm ngay mua kg kịp á.

Ý mình là hành lang pháp lý ổn chưa và đang triển khai giai đoạn nào rồi đấy anh?

Không biết trên OS này có anh nào đang môi giới bán ở đây ko ạ?

Hạng D
21/12/08
2.695
45.166
113
Ý mình là hành lang pháp lý ổn chưa và đang triển khai giai đoạn nào rồi đấy anh?

Không biết trên OS này có anh nào đang môi giới bán ở đây ko ạ?
A đợi nó ra sổ a mua cho chắc.