Tư Vấn Đầu Tư Sunwah Pearl Có nên đầu tư

Tập Lái
12/10/20
28
37
13
35
chưa thấy ai nghĩ kỳ vào giai đoạn này ??? đầu tư từ đầu lãi cả khúc rồi mà còn nửa muốn bán nửa muốn cho thuê nay lại có người nhảy vào khúc sau mua cả 7-10 tỷ đòi cho thuê rồi ngồi nghĩ đc lời kiếm thêm vài tỷ

Mỗi giai đoạn mỗi khác bác ơi, em thấy giờ an toàn là trên hết. Mua giờ cho thuê hy vọng sau 2 năm có sổ nhích lên 90-100tr/m2 là ngon rồi. Giờ bác còn kênh nào ngon hơn thì chỉ em vì em cũng ngóng lắm. Bên xa lộ HN giờ mở dự án cđt VN mà còn hét 90tr thì giá Sunwah giờ còn ngon chán. Hết thời ăn nhanh rồi thì đến thời tính lâu dài thôi chứ bác đem so lời lãi giai đoạn trước làm gì.

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Sunwah em nghĩ vẫn lên. Em mua nhà thì hay đặt mình vào vị trí người đi thuê nhà, nếu em thích ở gần trung tâm thì em sẽ thuê Sunwah hơn là những dự án khác. Các dự án sắp mở bán vị trí thua xa mà giá rumor rất cao, tiêm cận 100tr/m (giá họ set cho 2-3 năm sau khi dự án xây xong). Vì vậy, nói Sunwah lên 90-100tr sau 2-3 năm là khả thi. Chỉ có điều giờ giá thuê down quá nên nếu vay thì hơi mệt mỏi.

• Like
Reactions: Mexi
Tập Lái
12/10/20
28
37
13
35
Sunwah em nghĩ vẫn lên. Em mua nhà thì hay đặt mình vào vị trí người đi thuê nhà, nếu em thích ở gần trung tâm thì em sẽ thuê Sunwah hơn là những dự án khác. Các dự án sắp mở bán vị trí thua xa mà giá rumor rất cao, tiêm cận 100tr/m (giá họ set cho 2-3 năm sau khi dự án xây xong). Vì vậy, nói Sunwah lên 90-100tr sau 2-3 năm là khả thi. Chỉ có điều giờ giá thuê down quá nên nếu vay thì hơi mệt mỏi.

Em cũng ưng sunwah lắm mà không sờ đc đến mấy căn view đẹp 2pn. Chỉ có điều Sunwah em thấy hồ bơi hơi nhỏ và ít cây xanh hơn mấy khu của Sing làm, chắc khu này đất mắc quá nên cđt tối đa dt xây dựng. Rồi thêm NHC thỉnh thoảng tắc và ngập. Ngoài ra thì ko chê vào đâu đc, vị trí quá đẹp, cđt ngon, bàn giao xịn. Có mấy bác mới xuống 3 tỉ 2-3 năm trước cho mấy căn đẹp tháp B2 sát sông mà giờ rao chênh 2-3 tỉ rồi. Mà chênh thế nhưng em có tiền thì vẫn mua vì view quá đẹp, thấy cả Thủ Thiêm lẫn Bitexco.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
có 1 căn sân vườn 106m2 + 16m2 sân vườn
đang bị ngộp
cần ra trong tuần
có Anh nào cứu net ko ah ?
giá chốt ngay , bao tốt
Sunwah Pearl Có nên đầu tư