Thảo Luận Super Captiva !

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
RE: Super Captiva !

Trích đoạn: chiron

Trích đoạn: hp650028

cái điều khiển trên volăng này hay đấy, tôi cũng dùng loại đấy rồi cực phê vì quá tiện, nhưng loại của tôi là hàng JVC chính hãng, ko phải động đến dây dợ gì cả. Cái của bác trông hơi lạ nhỉ

Em thì đang thích cái điều khiển trên vô lăng mà chưa biết gắn ở đâu cả và chi phí rổ rá ra sao. Tật em thìh thích nghe nhạc, chạy xe hay thò tay chuyển nhạc linh tinh, vợ cả em la hoài nên điều khiển vô lăng là em thích nhất. Vả lại chạy civic 1 thời gian rồi, quen vừa chạy vừa bấm vô lăng, giờ qua CAP thấy bất tiện quá.

Bác nào biết chỉ em với nha
trước tôi mua 1,3tr cái điều khiển này ở trên Trần Quang Khai đấy, kể cũng hơi chát nhưng được cái phê vì tiện

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/8/05
166
1
0
53
Re: RE: Super Captiva !

Báo cáo bác Captiva, đầu DVD nó chính là cái màn hình tỳ tay lắp ở giữa hai ghế trước đó bác. Cái màn hình đó vừa là đầu phát DVD, vừa là màn hình TV.

Tiện đây cho em quảng cáo tý, em đang có 1 bộ màn hình sản xuất riêng cho winstorm <captiva hàn quốc>, rất chuẩn không phải chế chiếc gì thêm, hỏi mua cách đây 6 tháng thì không có, giờ tự nhiên ở bển gửi về. Bác nào cần PM cho em.

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Xich_Lo nói:
Báo cáo bác Captiva, đầu DVD nó chính là cái màn hình tỳ tay lắp ở giữa hai ghế trước đó bác. Cái màn hình đó vừa là đầu phát DVD, vừa là màn hình TV.

Tiện đây cho em quảng cáo tý, em đang có 1 bộ màn hình sản xuất riêng cho winstorm <captiva hàn quốc>, rất chuẩn không phải chế chiếc gì thêm, hỏi mua cách đây 6 tháng thì không có, giờ tự nhiên ở bển gửi về. Bác nào cần PM cho em.
@Bác xich_lo:Bác tính để lại bao nhiêu vậy bác.

Hạng B2
1/5/08
204
161
43

Ở SG có chỗ nào độ được màn hình giống bác Xích_lo không nhỉ?

Hạng B2
30/6/05
177
5.012
93
hcm

em muốn làm như vậy SG có chỗ nào làm xin pm giùm em giá thanks

Hạng B2
6/5/09
364
3
18

bác "độ" hết bao nhiêu tiền vậy? nếu ở Sai Gon thì bác chỉ giúp em với? nhìn xe bác mà em "phát thèm".có ji pm cho em hay call số 09.09.000.777_Lâm