Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Kienvang nói:
BanhChungNong nói:
Dạo này tối thứ sáu rất vắng, có lẽ mình nên bỏ ngày thứ 6 (Vì đã có sân trên Ba trại để ae luyện tập và giao lưu ngày cuối tuần)
BCN tối T7 lên giao lưu với ae đi nhé! Rủ cả SonicR, Taybac, Zukov.
Cám ơn bác Kiến. Mai em đánh giải ở Hanaka nên đành hẹn bác buổi khác

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56
[/quote]
[/quote]

Chả thấy tên mình , buồn :(

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
[/quote]

[/quote]
Sorry bác Boymos. Lâu không thấy bác post bài, tưởng bác sang Nga rồi nên không dám mời. Hay bác lên luôn trưa nay, chủ nhật, chiều làm mấy trận bác nhé!:D

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56
Kienvang nói:

[/quote]
Sorry bác Boymos. Lâu không thấy bác post bài, tưởng bác sang Nga rồi nên không dám mời. Hay bác lên luôn trưa nay, chủ nhật, chiều làm mấy trận bác nhé!:D
[/quote]

Em chưa đi Bác Chủ tịch ơi ! hôm nay thì Em kh lên được Bác ơi,nhưng chắc có ngày Em sẽ lên ăn vạ các Bác đấy.

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Hiện nay SFC HN rất nhiều AE máu tennis nhưng chính vì tản mát nên khí thế đi xuống và tất nhiên thớt này đìu hiu. T

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Thứ 7 và CN này (20-21/10) AE SFC tham dự Giải vô địch Viettennis toàn quốc rất đông (Kiến vàng, NATB, Cu DŨng, Boymos, BCN, Haotuyo, Taybac, 2BB2, zukov), bác nào rỗi rãi ra cổ vũ ạ. Giải tổ chức tại Cung điền kinh Mỹ Đình

Hạng B2
30/6/11
172
0
0
54
Hà Nội
zukov nói:
Thứ 7 và CN này (20-21/10) AE SFC tham dự Giải vô địch Viettennis toàn quốc rất đông (Kiến vàng, NATB, Cu DŨng, Boymos, BCN, Haotuyo, Taybac, 2BB2, zukov), bác nào rỗi rãi ra cổ vũ ạ. Giải tổ chức tại Cung điền kinh Mỹ Đình
Chúc các bác đều giành hết giải nhé:D