Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Giải Hàm Tử Quan SFC tham gia nhiều (Tuyo, TayBac, BCN, Zukov, Boymos) nhưng hình như ko có giải nào??

Em thì out ngay vòng gửi xe

Hạng B2
27/3/07
426
0
16
Chúc mừng bác Boymos và SonicR vio địch giải Phạm Ngũ Lão mở rộng trình 5.75 !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Bác Boymos và SonicR lên Ba Trại mở tiệc đi nhé!

Để hâm nóng thớt này, e giới thiệu các bác pha ăn điểm tuyệt hảo của Soderling trong trận đánh đôi. Lưu ý: mặc dù bóng đi dưới lưới vẫn ăn điểm, một thông tin mà không phải ai chơi tennis cũng biết:).
[youtube]http://youtu.be/r6slFhlHgaY[/youtube]

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Kienvang nói:
Bác Boymos và SonicR lên Ba Trại mở tiệc đi nhé!

Để hâm nóng thớt này, e giới thiệu các bác pha ăn điểm tuyệt hảo của Soderling trong trận đánh đôi. Lưu ý: mặc dù bóng đi dưới lưới vẫn ăn điểm, một thông tin mà không phải ai chơi tennis cũng biết:).
Thêm 1 luật nữa mà em chắc chắn chỉ có rất ít người biết:
Phát bóng vào ô 1 (ô 1 đỡ), trên đường đi bóng va vào ông đứng ở ô 2 nảy vào ô 1 vẫn tính điểm cho bên phát bóng

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội
Chúc mùng chủ tịch Kiến chúa đã đạt giải 3 đôi nam 6.0 Xứ nghệ mở rộng vntennis. Hy vọng lần tới sẽ đổi màu Huy chương.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Tks SonicR và nhiều ae SFC khác đã đến, cổ vũ động viên và chỉ đạo nghệ thuật. Phải nói là để đi đến bán kết, đoạt giải 3, đôi e đã chiến đấu từng trận 1. Hầu như bị bẻ break trước, game quyết định, đối thủ giao bóng thì đôi e lại bẻ lại, tiebreak thắng áp đảo. Thắng dễ nhất là trận với Longgiay (3.25)+ Sieurua (2.75) với tỉ số 6-3 sau khi đã dẫn trước 3-0. 3 trận tiebreak theo phong cách bị dẫn, gỡ hòa... như e đã nói ở trên đều để lại nỗi buồn sâu nặng cho đối thủ: Hoàng Tùng+ Ăn Vã; Sên+ Datcangquy; Dũng+ Mr.Hưng vì các cặp này thực sự nhỉnh hơn đôi e, đặc biệt là đôi tứ kết đều gần như cầm chắc chiến thắng trong tay... Và vì dạo này chỉ đánh đúng thứ 7, chủ nhật nên có thời điểm 2 giải liên tục thì đúng là cầm vợt sau 1 tuần nghĩ ngơi, e xông vào thi đấu luôn dẫn đến việc các trận mở màn đánh rất dở hơi, nếu vào sâu mới thực sự nóng máy :))
Một số hình ảnh báo cáo ae:
SUPER FRIDAY - Nơi khẳng định đẳng cấp

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Chúc mừng Chủ tịch Kiến Vàng đã xuất sắc dành giải 3 Giải Xứ Nghệ lần 2. Em bận ko ra cổ vũ nhưng cũng nắm đc thông tin về giải. Đôi Loving-Kiến phải thi đấu trầy vẩy và giành giải rất xứng đáng.
P/s: Có khao Cup ko bác Kiến nhể????

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Tks Zukov đã động viên. Đúng là đôi em trận nào, trừ trận tứ kết, cũng thi đấu trong tình trạng chuẩn bị khăn gói ra về... Tối thứ bảy, cả ngày CN lên BT, nhìn thấy tennis ae đánh mà lòng rất dửng dưng, ko hề muốn đánh, hôm nay 2 bắp chân vẫn cứng đơ ;))
Up thêm hình ảnh 2 chiến binh vượt khó