Hạng C
13/3/15
935
17.577
93
Thánh lật và không bung túi khí hay thùng tôn.... toàn là lời đồn vô căn cứ của bọn anti. Còn lỗi hộp số chảy nhớt, lỗi hệ thống điện là lỗi toàn cầu, bị kiện khắp nới trên tg. Bản thân hãng cũng thừa nhận là lỗi luôn. Khác nhau hoàn toàn về bản chất nha bạn.
Có ai đã đo bề dày tôn xe toy rồi so với xe khác toy chưa? Dù việc này vô cùng đơn giản??? Túi không bung? Bạn dâm cá với mình không, mình tháo cái túi khí con Ỉn cùi ra cho bạn kích. Nó không nổ em cho bác chiếc xe, còn nổ bác đê f mình chiếc Inn mới toanh nhé??? Dâm chơi thì inbox nha.
Tưởng chạy xe gì, Ỉn thì nhất rồi, ai bằng a nữa, nhưng khuyên a đừng có dại mà thử túi khí , có ngày dập mõm đấy, hãng nó không quan tâm đâu :D :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Thời kỳ trăng mật thì PS ngon hơn vì lành và ít bệnh, chung sống 5-7 năm thì cũ nhanh như nhau. EV bên ngoại không hiếu khách lắm, PS thì bên ngoại cũng thế, khá hơn 1 chút. Cả 2 bên chỉ mong đuổi con rể ra khỏi nhà :)

Hạng B2
21/2/08
130
16
18
Em là thành viên hội Mit đang chạy PS 2020 đây ! nhưng em không suy nghĩ kiểu "Minh đi xe gì thì xe đó nhất", Nếu đã lên đây để hỏi chứng tỏ lòng còn rất vấn vương, nếu đã vấn vương thì chỉ có dùng những hàng hiệu có tên tuổi trong giới Võ lâm Ngũ bá - Offroad, em mạnh dạn khuyên bác chọn "Đệ nhị Thiên hạ SUV" - Everest, sẽ không hối hận .....em thề.

Hạng B2
3/8/16
411
774
93
Em là thành viên hội Mit đang chạy PS 2020 đây ! nhưng em không suy nghĩ kiểu "Minh đi xe gì thì xe đó nhất", Nếu đã lên đây để hỏi chứng tỏ lòng còn rất vấn vương, nếu đã vấn vương thì chỉ có dùng những hàng hiệu có tên tuổi trong giới Võ lâm Ngũ bá - Offroad, em mạnh dạn khuyên bác chọn "Đệ nhị Thiên hạ SUV" - Everest, sẽ không hối hận .....em thề.
Anh có thể chia sẻ thêm lý do để mọi người được biết không?

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
google nhanh 1 phat thì e thấy Everest co vẻ ngon đó. còn vụ chảy dầu thì ko biet xe mới sau này co hết chưa.