Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Người mua land cruise chưa bao giờ là người quan tâm đến công nghệ b ơi. Người mua land đa số chỉ có 2 loại. 1 là fan trung thành, 2 là mấy anh ăn lương nhà nước.
Doanh số 1 năm cũng vài trăm xe ko đáng kể, thì chiếc xpedition này có về thì 1 năm bán vài chục xe là chắc
Thương gia SG đi Land V8 đầy a nhé. Hơn nữa doanh số Land qua báo cáo VAMA ko phản ánh đầy đủ vì phần nhiều mua nhập tư.

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Đi mấy em to cao đen nhưng không hôi này rộng thênh thang, rất thoáng để đi các cung đường trường. Nói chung bác nào hay phải đi đường trường mà có điều kiện chơi mấy em này sẽ không hối tiếc. Cá nhân em từng đi qua cadilac escalade thì thấy thích hơn Lx570 hay các mẫu xe Đức như GLS, X5, Q7. Còn xét về việc tự cầm lái trong khoảng thời gian ngắn thì ko sánh được với xe Đức nhưng về tổng thể thì thấy thích hơn.

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Thương gia SG đi Land V8 đầy a nhé. Hơn nữa doanh số Land qua báo cáo VAMA ko phản ánh đầy đủ vì phần nhiều mua nhập tư.
ở chỗ em cũng thấy khá khá Land. Em thấy nó cũng to vừa chứ không đến nỗi vật vã gì đâu. Có tiền thì em cũng thích cỗ máy v8 bản Nga hay Trung Đông chạy dầu chứ xăng thì chắc đú không nổi.

Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
ở chỗ em cũng thấy khá khá Land. Em thấy nó cũng to vừa chứ không đến nỗi vật vã gì đâu. Có tiền thì em cũng thích cỗ máy v8 bản Nga hay Trung Đông chạy dầu chứ xăng thì chắc đú không nổi.
VN 99.9% giới giàu mua xe sang nói ko với máy dầu a ơi.

Tập Lái
29/4/20
16
8
3
37
Người mua land cruise chưa bao giờ là người quan tâm đến công nghệ b ơi. Người mua land đa số chỉ có 2 loại. 1 là fan trung thành, 2 là mấy anh ăn lương nhà nước.
Doanh số 1 năm cũng vài trăm xe ko đáng kể, thì chiếc xpedition này có về thì 1 năm bán vài chục xe là chắc
bác nói cũng đúng.Mấy người đó ko quan tâm công nghệ lắm đâu ngồi lên và lái hoặc ngồi sau thôi.Doanh nghiệp mua nhiều lắm chứ ko hẳn mỗi nhà nước đâu bác ông anh em làm doanh nghiệp cũng đi Land đó

Hạng D
4/12/12
1.639
1.799
113
Rất đáng mong chờ Ford VN pp. Nhưng đồng thời cũng thay đổi kiểu hậu mãi tệ hại, ko thể chấp nhận khi có lỗi như: Hs powershift, động cơ dầu 2.0 ...
SUV 7 chỗ cỡ lớn Ford Expedition 2020 sắp bán chính hãng tại Việt Nam?