Đâu là mẫu xe B-SUV các bác ưa thích, đánh giá cao và thấy đáng mua nhất?

• Mitsubishi Xforce

Bình chọn: 34 35,1%
  • Hyundai Creta

Bình chọn: 5 5,2%
  • Toyota Yaris Cross

Bình chọn: 9 9,3%
  • Honda HR-V

Bình chọn: 43 44,3%
  • Kia Seltos

Bình chọn: 6 6,2%

• Total voters
    97
Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
1. Giá vậy mà kêu "rẻ"...còn ế và giảm nữa.
2. 2008 ko thấy nhỉ ?

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Nhìn sơ thì chắc Creta đấu với Xforce là chính từ option, giá bán, động cơ, kênh từng chút, 1 ông Hàn vs 1 ông Nhật chắc vui, HRV lâu lâu làm cú tít ngoi lên top xong lại lặn xuống y như truyền thống nhà Honda, Seltos cuối vòng đời chờ ra mắt bản mới, Yaris mới ra cũng ngáo giá nhưng giảm giá thì vẫn hút nhiều người mê logo.
Yaris Cross bữa giờ em thấy đeo bỉm vàng nhiều rồi, bác đừng có đùa, lạng quạng doanh số tăng à

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Trong mấy hãng này thì ông nào bảo hành, bảo dưỡng , hậu mãi tốt nhất vậy mấy bác

Hạng B2
27/2/23
351
536
93
30
Trong mấy hãng này thì ông nào bảo hành, bảo dưỡng , hậu mãi tốt nhất vậy mấy bác
hậu mãi bảo dưỡng tốt nhật Việt Nam hay cả thế giới này thì Toyota, vào lexus hoặc toyota thì bạn sẽ như vua, vào một số hãng nhật khác hoặc hàn hoặc vinfast thì đến khách đến mời cốc nước nhiều khi nó còn quên

Hạng C
12/6/09
844
7.478
93
hậu mãi bảo dưỡng tốt nhật Việt Nam hay cả thế giới này thì Toyota, vào lexus hoặc toyota thì bạn sẽ như vua, vào một số hãng nhật khác hoặc hàn hoặc vinfast thì đến khách đến mời cốc nước nhiều khi nó còn quên
Mình không dùng Toy nên không có sự so sánh.
Đang dùng Honda mình vừa đi bảo dưỡng thì phòng chờ rộng rãi mát lạnh, ghế sofa rộng êm, có các loại cafe, nước cam nước lọc... lọ kẹo ở bàn. Nhân viên nhận xe vào chỗ mình ngồi tư vấn, làm xong xe rửa sạch sẽ. Cũng như Ford mình đã từng dùng vậy.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.912
123
dạ biết vậy, nhưng ở đây đang nói cảm giác đầu tiên khi nhìn vào đó anh. Nó không giống 1 con CUV, nó giống như 1 con sedan/hatchback được anh chủ xe nào đó mua về rồi đi độ lại vậy ...
Honda thiết kế hơi phá cách một chút như sedan hay vuốt về sau cho hơi giống coupe cuv cũng vậy chỉ có crv mới nhìn giống cuv truyền thống tí

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Bác nói quá, mình bảo dưỡng ở Thaco (Kia) vẫn có phòng lạnh ngồi chờ, có em nhân viên pha chế lại hỏi uống nước gì mà, thậm chí sau khi mình uống xong ly bạc xỉu đá, em nó còn lấy ra thêm chai nước lọc. Trước giờ các lần mình đi bảo dưỡng luôn vậy.