Hạng F
22/7/13
8.968
40.169
113
Hyundai option với trang bị khá tốt, xe đẹp, còn so với hàng loại 1 của toyota thì chưa bằng dc. Nhưng so với hàng loại 2-3 của Toy thì ngon hơn nha
Toy Nis Hd đều loại 1 của Nhụt a àh; loại 2 là đám Mit, Maz, Su, Dai …

Hạng B1
2/11/16
53
27
18
Tp. Hồ Chí Minh
Nó có trã lời câu cuối rồi bác à .... Nhưng nếu được thì
1 - Có thể nó là chức năng ẩn, Bác nếu nóng ruột thì lên chính hãng để kích hoạt (hay hỏi nó)
2 - Nếu như trên xe có hệ thống nầy (để em có dịp chụp hình) hay bác chụp toàn bộ cái volant và (cái cây điều khiển phía sau tuỳ theo loại xe) và màng hình trung tâm . kiểm tra các đèn nhiều khi nó không có gắng ...mô tơ :):):) và các module đi cùng, nếu không có thì ....thua. Cái nầy em không chế được ....
3 - Đợi em tháng 9 về rồi em xem cho (với VAGCOM) nếu nó có chức năng ẩn
4 - Nhắn tin PM cho em, (nếu bác có mua VAGCOM có thể là version 20 hay 22 tàu cũng được) chừng ..1 triệu trên các trang web

Nếu bác thích thì cứ tìm trên mạng, em cho link đây
bác tìm VAGCOM-VCDS version cao ..qua USB
Như em từng có mấy bài nói về cái nầy, nên mua có đầu USB gắn vào laptop (win32) còn Win64 chưa ...thử :):):)
Sau đó sẽ tìm chung vậy ... Rất vui nếu như bác cùng chia sẽ với anh em trên OS...
Em cảm ơn Bác rất nhiều,
1. Hiện tại xe em đã có chức năng Lance assit là đọc được biển báo tốc độ trên đường
còn chức năng cảnh báo quá tốc độ xe đang chạy với biển báo quy đinh tốc độ trên đường là chưa có - và em muốn kích hoạt chức năng này- do xe ở thị trường VN thì chưa có chức năng Lance Assit, em mua bên ngoài hãng và chổ bán nhờ bên Malaysia remost qua code, nhưng thiếu chức năng này, em đã nhờ bên bán thiết bị nhưng họ vẫn chưa làm được ( do em ko được nói chuyện trực tiếp với bạn code bên Malaysia)
2. Hiện tại em đã có mua VAGCOM
3. Em sẽ chụp lại toàn bộ màn hình volang, mà màn hình điều gửi trước bác xem giúp em.
4. Khi nào Bác về VN thì cho em xin gặp - Em tên Hoàng Bác cho em xin thông tin để nhắn tin, một lần nữa em cảm ơn Bác rất nhiều ạ.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
Em cảm ơn Bác rất nhiều,
1. Hiện tại xe em đã có chức năng Lance assit là đọc được biển báo tốc độ trên đường
còn chức năng cảnh báo quá tốc độ xe đang chạy với biển báo quy đinh tốc độ trên đường là chưa có - và em muốn kích hoạt chức năng này- do xe ở thị trường VN thì chưa có chức năng Lance Assit, em mua bên ngoài hãng và chổ bán nhờ bên Malaysia remost qua code, nhưng thiếu chức năng này, em đã nhờ bên bán thiết bị nhưng họ vẫn chưa làm được ( do em ko được nói chuyện trực tiếp với bạn code bên Malaysia)
2. Hiện tại em đã có mua VAGCOM
3. Em sẽ chụp lại toàn bộ màn hình volang, mà màn hình điều gửi trước bác xem giúp em.
4. Khi nào Bác về VN thì cho em xin gặp - Em tên Hoàng Mobile: 0983083666, Bác cho em xin thông tin để nhắn tin, một lần nữa em cảm ơn Bác rất nhiều ạ.
21 là OK dư sức, có điều là không biết các cảm biến nó ...có không mà thôi, tôi không đụng đến phần cứng, mà phần mềm thôi.
Chức năng báo quá tốc độ thì tôi nghĩ VN khó vì các bảng tùm lum, nhiều khi bị khuất, có thể qua hệ thống định vị GPS cũng được ... (tôi từng trình bày Waze) nhưng không biết VN cập nhật và chia sẽ thông tin ra sao thì tôi không biết

Bạn PM cho tôi , chứ bạn để đt của bạn không sợ bị làm phiền sau nầy à ....:):)

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Quãng 2010 MDX chạy rất nhiều ngoài đg, bh nó quá ít ko nói con xe này là duy nhất. Vò là hiếm quá nên phải yêu Acura mố dám chơi, xe ko coa gì là đb ngoài độ hiếm bởi ít ng chơi, so X5 thì ít quá. Máy 3.7 trc đây ăn ác.

• Like
Reactions: lttaihus