Hạng B2
30/11/07
189
5
18
Thấy xe Su ít ngoài đường nhưng doanh số chắc cũng sống được nên nó vẫn tồn tại, Hayate, Smash Revo thấy cũng tương đối nhiều ấy chứ, còn mấy chiếc SkyDrive, UA125, Axelo .....thì chắc ngáp ngáp .... Bên Thái, Mã Lai, Indo Su làm ăn ngon hơn tại VN nhiều nên mới có kiểu mới hoài, bến đó còn rất nhiều mẫu tay ga nhỏ của Su cũng đắt khách lắm, Su VN thì "hửng xái" mang vài kiểu về bán lai rai thôi........hihi.....giờ có chơi xe Su chắc em tìm chiếc Viva 2 đĩa 2004 còn đẹp để chạy tà tà chơi. Hông khoái các xe mới ....

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/5/11
105
11
18
42
Vĩnh Long
pcvinh nói:
Xe côn tay giảm vụ nghe điện thoại lúc lái xe, ít tai nạn hơn!
chưa chắc nhe bác, nhiều người chạy 1 tay từ lúc đề pa vẫn được nhé bác, mà chạy số nguội không được thì e vào đủ số rồi 1 tay nghe đt, 1 tay lên ga cũng đc mà, ......................... nhưng em nói không với mất an toàn giao thông nên chỉ phản biện tí à, bác đừng ném gạch em tội nghiệp!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/2/07
154
2
18
Si Son Ban La
Quay lai sản xuất RGV đi cho em nhìn và nghe tiếng po chút.Không biét cái thèng nào chết tiệt nó lại nghĩ ra ý rồi ra cái ... Cấm nhập xe.

Hạng C
31/1/12
955
388
63
51
modles nói:
tuanle nói:
@modles: qua mâý bài về SH việt nam, cả OS này nhận thấy không ai đủ trình nói chuyện với bác về xe máy, thôi bác kiếm chỗ khác trình cao hơn mà phô diễn tài năng cho đỡ phí ạ

Nói bậy bị sửa rồi quê à....tự nhiên dám quơ đũa cả nắm nguyên OS không ai đủ trình, còn rất nhiều người tôi nể phục lắm bác ạ vì người ta điềm đạm, chuẩn, không phán bậy ta đây phách lối như bác....đọc lại tất cả các comment của bác trong OS coi có cái nào khiêm tốn không ? mấy vụ này trên mạng có hết chứ đâu có gì ghê ghớm, thông tin đưa ra rất rõ ràng xe giá rẻ, thiết kế đơn giản, chưa bán để thăm dò thị trường coi sao thôi.....Thật sự tôi cũng không thích chiếc xe này, nhưng thấy bác comment ngạo mạn quá nên sửa tý thôi. Nếu bác là Admin của OS comment bảo tôi kiếm chỗ khác thì sẽ OK, đằng này bác là ai trong OS vậy ? Đại ca chăng ? Bao nhiêu tuổi rồi ?
Hai bác này vui quá, hihi..............

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
giờ mà cho nhập sport thì chắc em mua 1 chiếc cho nó thoả chí, giờ ko rành mà đi mua sport thì 99% bị tụi choai choai cho ăn thịt lừa

Tập Lái
18/3/13
20
3
3
xấu quá, lại còn thiếu những thứ cần thiết nhất như đề, thắng đĩa...