15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Em ngồi uber rồi pác. Xin lỗi nếu pác đang đi em nó. Nhưng em nói thẳng luôn: Nó tuổi tôm để so với ỉn. Nhiều pác nói ngồi 2 người băng sau bao rộng. Mịa xe 7 chỗ mà ngồi có 4 người gồm 1 lái 1 người ghế phụ trước và 2 người phía sau thì chả bao rộng.
Nó rẻ hơn ỉn gần 300t mà bác so sánh thì bác ăn gì em cúng. Bác phải so với rondo hoặc olardo mới đúng nha. Bác nên tìm hiểu về các phân khúc xe hơi trước khi mở miệng phán nhé.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
So với bản hiện tại thì đẹp hơn nhiều rồi, trang bị cũng khá ok, chờ cái giá.

Đến thua với ông Su về cái ghế nỉ, chạy thời gian phải thay qua da chứ xứ nhiệt nỉ mau dơ lắm. Xe này gia đình chạy phố, chở ông nội ông ngoại đi đám cưới hay gia đình 5 người đi du lịch ngắn thì ok. hai người 1m8 ngồi băng ghế sau bao thoải mái hơn ỉn nhé.
Chém vừa thôi bác !! (so về hàng ghế sau)

Hạng F
29/10/14
8.534
11.206
113
Nó rẻ hơn ỉn gần 300t mà bác so sánh thì bác ăn gì em cúng. Bác phải so với rondo hoặc olardo mới đúng nha. Bác nên tìm hiểu về các phân khúc xe hơi trước khi mở miệng phán nhé.
Ah. Tại em thấy có pác trên này nói ngồi nó sướng gấp vạn lần ỉn nên em mới nói vậy

Hạng D
9/2/15
1.489
7.165
113
40
So với bản hiện tại thì đẹp hơn nhiều rồi, trang bị cũng khá ok, chờ cái giá.

Chém vừa thôi bác !! (so về hàng ghế sau)
bác cứ thử đi e kg chém đâu. 2 người thôi nhé. vì cố nhét thì vẫn dc nhưng Er nhỏ hơn ỉn. bác nên nhớ là độ thoải mái, xe chạy qua đường dằn sóc, ổ gà, chỗ để chân, đầu chạm trần nhé.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
bác cứ thử đi e kg chém đâu. 2 người thôi nhé. vì cố nhét thì vẫn dc nhưng Er nhỏ hơn ỉn. bác nên nhớ là độ thoải mái, xe chạy qua đường dằn sóc, ổ gà, chỗ để chân, đầu chạm trần nhé.
Rồi mới nói bác chém quá, so hàng ghế sau cùng với xe khác thì còn được, đi so với In.
Độ dằn sóc thì kg em nào qua được em này, mới có 2 lớn 4 nhỏ + tài xế mà đi ngang nắp cống đã thốn, ầm ầm rồi.