Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
Tuần rồi sau khi tham khảo diễn đàn và các đánh giá về em nó, hí hửng đăng ký chạy thử nếu ok thì đón e nó về, sau khi lên xem đi 1 vòng quanh xe, rồi mở cửa xe nhìn vào nội thất thì ... e về không lái thử. 1 con xe chật hẹp, 4 bánh xe thì nhỏ mà thắng đùm, dàn vỏ mỏng manh, nội thất thì ko có gì, dàn nhựa nhìn rẻ tiền.
Theo e bác chủ cố tí làm e Orlando ăn đứt em nó, vừa rộng rãi vừa an toàn.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Tuần rồi sau khi tham khảo diễn đàn và các đánh giá về em nó, hí hửng đăng ký chạy thử nếu ok thì đón e nó về, sau khi lên xem đi 1 vòng quanh xe, rồi mở cửa xe nhìn vào nội thất thì ... e về không lái thử. 1 con xe chật hẹp, 4 bánh xe thì nhỏ mà thắng đùm, dàn vỏ mỏng manh, nội thất thì ko có gì, dàn nhựa nhìn rẻ tiền.
Bác muốn gì ở 1 con xe 7 chỗ rẻ nhất thị trường, còn ráng thì cố quá thành quá cố nha bác :D

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
Bác muốn gì ở 1 con xe 7 chỗ rẻ nhất thị trường, còn ráng thì cố quá thành quá cố nha bác :D
Hơn 630tr cho em nó thì có đáng không bác? Option thì không có gì, an toàn thì quá kém, tầm tiền đó nếu ko cố lên tí mua mới được thì mua lại xe chạy lướt Rondo hay Orlando vẫn ngon hơn.

Tập Lái
2/9/14
21
7
3
37
Với giá giảm 90tr xuống còn 549 chai thì em thấy Ertiga là sự lựa chọn mới cho những khách hàng lần đầu mua xe hay anh em muốn kinh doanh Grab - Uber. Các bác ai đi qua em nó rồi cho em xin cái đánh giá về không gian bên trong với máy móc như thế nào nhé.

Tập Lái
2/9/14
21
7
3
37
Hơn 630tr cho em nó thì có đáng không bác? Option thì không có gì, an toàn thì quá kém, tầm tiền đó nếu ko cố lên tí mua mới được thì mua lại xe chạy lướt Rondo hay Orlando vẫn ngon hơn.

Bác cho em hỏi thêm là Rondo với Orlando thì cũng là dạng 5+2 chỗ đúng không ạ ?

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng B2
10/8/06
244
57
28
33
google.com.vn
Ngôn ngữ thiết kế Suzuki không dành cho người thích option. Với em thì thắng đùm & bánh nhỏ tiết kiệm rất nhiều chi phí bảo dưỡng.
Riêng cái thắng thì con vitara & van đều bị khó chịu cái thắng phải nhấp 2 lần mới ăn. Trong khi đùm toyota ăn rất ngọt

Tập Lái
3/9/14
19
6
3
29
Thưa với bác là em mới Test drive tuần rồi đây, có một số chia sẻ như sau: khoang nội thất rộng rãi, hàng ghế sắp xếp tiện lợi, khó đòi hỏi tốt hơn ở tầm giá này. Do là dòng MPV nên tầm quan sát cao khi đi phố. Sài gòn ngập nước cũng có thể chiến được, ưu điểm nữa là quay đầu trong không gian hẹp khá linh hoạt