Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
chào các bác em sale bên suzuki Đại Việt! bác nào có nhu cầu thử em su 7 chổ này cứ alo em, em chạy xe tới tận nhà cho bác thử. 0903049047. cho em quảng cáo xíu.thanks các bác nhiều.:3dgoidien:
Bữa nào rảnh em sẽ Alo cho bác. Em cũng khoái chiếc Su be bé mà chở được nhiều người này

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Xí chỗ hôm nào rảnh kể tiếp.

Sau khi chốt hạ, em hối bên đại lý nhanh chóng làm thủ tục để nhận xe sớm nhưng cũng phải mất gần 48 tiếng mới chính thức được leo lên em nó.

Không cần lót sàn, thậm chí còn không kịp bóc lớp nylon bọc ghế, em làm 1 vòng để trải nghiêm 1 mình trê ncung đường hỗn hợp phố xá và cao tốc, từ QL13 qua Hàng Xanh, qua XLHN, Mai Chí Thọ, đường dẫn Cao tốc ...

Có một sự hụt hẫng nhè nhẹ ngay từ khi đề pa. Lúc trước, chạy i10, đèn xanh bật lên là em đạp 1 phát suýt dính lưng vô ghế, nhìn kính hậu thấy các xe khác đang từ từ bò qua ngã 4. Em Ertiga này bị đạp 2 phát nhưng nó mặc kệ, rõ là nghe tiếng máy rồ lên nhưng bánh thì cũng chỉ lăn từ từ từng vòng 1 :) Mà cũng phải, 1.4 kéo theo cái xác tấn 25 thì sao mà vọt nhanh được.

Qua cầu SG, khi đã có sẵn trớn, việc nhích lên 80 - 100 lại không hề khó khăn (Nghe đồn đoạn này chưa bao giờ bắn tốc độ nên em liều 1 phát). Qua dến đường dẫn cao tốc em chỉ dám chạy 80 - 83 vì đoạn này thường xuyên bắn. Tính làm 1 phát tới Long Thành nhưng nhớ ra 1 câu trên diễn đàn bhp team là trong vòng 1000km đầu tiên không nên chạy quá 100 nên em xuống ngay chỗ vành đai 2.

Tạm kết luận là em này không thể cưỡng bức những lúc đề pa, những lức lên dốc cầu.
Máy của Su thì tăng tốc không tốt , nhưng có trớn thì chạy tốt hơn. Máy 1.4 như vậy cũng quá đủ cho 1 chiếc 7 chỗ lòng vòng thành phố rồi bác ạ.

Tập Lái
26/3/16
11
19
3
42
dạ bảo dưỡng không cao đâu bác ạ, bác được 3 lần kiểm tra miễn phí, 1 lần thay dầu và lọc nhớt miễn phí, lần thứ 3 (10.000km) được miễn phí 1 lọc nhớt đấy bác ạ. Còn các lần bảo dưỡng tiếp theo thì chi phí cũng thấp lắm đó bác _ Hòa Đại Lý Suzuki Sài Gòn Ngôi Sao

Nhờ bác inbox cho giá của Ertiga 2016 và cả 2015 để xem xét.
Thanks