Hạng B2
28/8/13
613
5
18
Đông cơ này theo lý thuyết mình nghĩ đi đường đèo dốc sẽ phát huy hết tác dụng của motor kéo hỗ trợ và pin. lúc lên thì khỏe hơn và lúc xuống đèo thì pin được sạc nạp đầy đủ hơn.

Hạng C
14/5/14
46
5
8
113
Về chất lượng sản phẩm thì Su có tiếng bền bỉ ròi, mình xài con Ciaz 3 năm nay không hư hỏng gì ngoài các thương tích do chính mình gây ra :), làm bảo hiểm nhân viên Đại lý cũng nhiệt tình, bảo dưỡng cũng nhắc thường xuyên nên mọi thứ okie. về giá và trang bị mẫu Hybrid Ertiga này thì mình thấy giá này hợp lý so với mấy line-up của su và với thị trường trong phân khúc mà, option đầy đũ, thực dụng ..

Hạng B1
16/4/14
50
7
8
Vẫn khá cạnh tranh trong phân khúc, và tiên phong có hybrid trong MPV, tính năng và công nghệ đủ dùng và cầu thị khách hàng. các bác bớt khó lại đi kkk

Hạng B2
17/11/13
47
6
8
35
Xe Hybrid thêm một mớ trang bị nâng cấp mà giá MT 539, AT 609 thì khô máu rồi. Mình cá là nếu Mit hay Toy ra Hybrid thì sẽ không có giá đó và chênh phải 100-150 củ nữa hoặc Mit/ Toy ko làm Hybrid vì ko thể giá tốt như Su để cạnh tranh được. Ertiga Hybrid quá ngon trong phân khúc MPV 7 chổ rồi còn gì.

Hạng C
14/5/14
48
6
8
35
Tính ra Su còn tôn trọng khách Việt hơn cái ông thùng tôn bỗng dưng tăng giá lần 2 VL vì cái lý do ko ăn nhập. Mấy ông nhìn giá mà chế chắc cào bản phím. tui coi xe thực tế, lái thử, coi và trải nghiệm các tính năng trang bị thì thấy con xe này giá này là quá ngon.

Hạng B2
24/9/11
387
12
18
Vẫn khá cạnh tranh trong phân khúc, và tiên phong có hybrid trong MPV, tính năng và công nghệ đủ dùng và cầu thị khách hàng. các bác bớt khó lại đi kkk
Quả body kít thấy cũng hợp lý, hầm hố các cụ nhỉ
Đèn tự động, gập gương, cc, Mt có esp lun mình thấy okie rồi còn gì

Hạng C
30/1/13
43
2
8
Xe Hybrid thêm một mớ trang bị nâng cấp mà giá MT 539, AT 609 thì khô máu rồi. Mình cá là nếu Mit hay Toy ra Hybrid thì sẽ không có giá đó và chênh phải 100-150 củ nữa hoặc Mit/ Toy ko làm Hybrid vì ko thể giá tốt như Su để cạnh tranh được. Ertiga Hybrid quá ngon trong phân khúc MPV 7 chổ rồi còn gì.
Chắc Su cũng cắt lỗ bán tháo hay sao nhỉ. mấy anh kia lên hybrid làm gì có giá này

Hạng B1
18/5/14
49
4
8
32
Xe Nhật, nhập, Hybrid, full trang bị cơ bản cho gia đình, 7 chổ, giá 600 tr. quá ngon rồi. mà Su được tiếng lá nồi đồng cối đá. giá này mà chê nữa thì mãi chắc không mua được xe

Hạng B1
24/2/14
53
3
8
Tính ra Su còn tôn trọng khách Việt hơn cái ông thùng tôn bỗng dưng tăng giá lần 2 VL vì cái lý do ko ăn nhập. Mấy ông nhìn giá mà chế chắc cào bản phím. tui coi xe thực tế, lái thử, coi và trải nghiệm các tính năng trang bị thì thấy con xe này giá này là quá ngon.
Haahah mấy ông chê cào bàn phím cho cố vô, soi Su cho lắm vào ... sơ hở một chút là Toy tăng giá VL kìa. cá với mấy công là EX hay VL mà Hybrid thì ko có giá này đâu. thêm 100-150 củ nữa là ít.