Hạng C
25/7/18
588
2.005
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Xe gia đình chạy tà tà trong phố thôi. Muốn hơn thì lên vitara, kono. 600 chai lăn bánh cho con 5+2, cốp sau được nâng cấp rộng lên hơn nhiều thì không thể đòi hỏi được.
Nó ra để cạnh tranh với Vios, mấy con hạng A thôi
Giá này nó đập nát luôn mấy em 4 chỗ hạng B đó.

Hạng B2
27/5/10
310
2.310
93
Con này xứng đáng gọi là Morning 7 chỗ, vơi tầm tiền này, chịu không tìm được con nào chạy gia đình tốt hơn.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Con này với xpander và Livina có cùng mẹ khác cha ko nhỉ. Giống nhau quá. Ngang tầm tiền đi con này xác to và rộng rãi hơn Ecosport nhiểu
Bác so sánh thấy xàm quá đi cuv cỡ nhỏ cụ so với mpv, 5 chỗ so với 7 chỗ
;)
Bác có tin chiếc everest ngồi hàng 3 còn trật hơn chiếc xpander và ertiga này ko? Ở đấy mà so với ecosport ;)
Nhưng nếu chạy thì ecosport chạy sướng hơn chiếc ertiga và expander nhiều

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Tầm tiền này
- Nguyên dàn hạng B, C kiểu ( Vios, Accent, Cerato và một số con hạng A giá cao sẽ đi đảo du lịch nếu người mua cần rộng rãi chở gia đình nhưng ít tiền ).
- Dàn Xpander, Rush, Avanza...nơm nớp lo sợ do ae chạy dịch vụ thì lăn bánh chênh nhau 10-15% tiền trong phân khúc này là VÔ CÙNG LỚN.

Túm lại, doanh số sẽ rất cao nếu hậu mãi tốt, bảo dưỡng ổn và rẻ. Thiết kế nhìn khá cân đối dù bên trong bên ngoài cũng ko có gì nhiều, vẫn option cơ bản. Các bác đòi cân bằng điện tử, thực ra mấy xe loại này mà chạy như ăn cướp làm gì loanh quanh TP, đi gần gần bán kính 400km đổ lại vẫn êm ru mấy cụ Zace cụ Jolie cụ Hi-lander, Trooper ngày xửa ngày xưa có cân bằng điện tử đâu mà giờ vẫn chạy ầm ầm ngoài đường. ( có con còn ko có cả túi khí cơ :))) ).
Mua dòng này, tốt nhất cứ 80-100km/h nhẹ nhàng chân ga vững vàng tay lái. Còn muốn ngon options nhiều thì múc mấy con 1 tỷ trở lên á. 500-600tr chỉ vậy thôi

Hạng C
25/7/18
588
2.005
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Zace, jolie, 7 chỗ, chưa tới 85 mã lực mà vẫn chạy xuyên việt phà phà mấy chục năm nay, huống hồ con này 103 mã lực, cứ yên tâm mà chạy, đừng lo nó yếu.
2 bánh su ăn xăng vãi, mà 4 bánh của su lại trùm tiết kiệm xăng, chả hiểu nổi thằng su.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
3/1/16
85
65
18
49
Tui 1,79m lên ngồi hàng 3 chưa đụng trần nhé các bác cào phím...Xe vậy giá vậy mà còn chưa vừa ý,đòi tăng nhãn áp mới ghê kkk