Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Hạng A chết lên chết xuống với xe cùng phân khúc. Qua pk khác đấu ko lại. Ông đó ng vin phét đó bác. Asanzo phiên bản 2. Hàng vn chất lượng cao
Em ko cần biết người của ai nhưng mấy anh comment quá phiến diện và chẳng có tí kiến thức nào cả. Thị trường ngách là gì thì mời ae đọc lại 1 chút kiến thức kinh tế, tại sao Landcruiser VXS 6 tỏi vẫn có đầy người mua dù là mác Toy? Tại vì khách hàng trong thị trường ngách họ có cái tiêu chí riêng của họ. Cũng như Fadil nó dồn mấy tháng dc ~1000 chiếc, Fadil chưa bao giờ và em nghĩ là không bao giờ Vinfast nó định giá là 1 con xe GIÁ RẺ cả.

Asanzo nó xạo chó ngay từ thuở ban đầu nên dẹp đi. Ông Vin ổng đầu tư nhà xưởng đến như vậy mà bác còn kêu thì em thua ( nhà xưởng ổng hoàn thành là lớn nhất VN này rồi, mấy anh lắp ráp như Thaco hay Thành Công, Samco có hơn đâu? ). Như em vẫn nói Vin nó chưa bao h bán cái gì rẻ cả, nhà mắc, dịch vụ mắc đến giờ XE cũng mắc ( điện thoại cũng mắc nha nếu so trực tiếp với mấy hãng như Xiaomi hay Redmi ).

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
@Tcarens vậy chốt lại con này ổn hơn Fadil đúng ko bác
- Ổn hơn với mấy bác chạy dịch vụ, với mấy anh thích 7 chỗ chở gia đình, với những anh ko cần quan tâm quá tới cân bằng điện tử và mấy anh tiêu chí quan tâm chính là GIÁ

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
@Tcarens vậy chốt lại con này ổn hơn Fadil đúng ko bác

- Ổn hơn với mấy bác chạy dịch vụ, với mấy anh thích 7 chỗ chở gia đình, với những anh ko cần quan tâm quá tới cân bằng điện tử và mấy anh tiêu chí quan tâm chính là GIÁ
Úm lại lờ xe nào cũng ổn theo suy nghĩ của từng người sở hữu nó.e chạy spark chả có mẹ gì ngoài cái động cơ mà vẫn thấy ngon vì mình ít xèn nên nó là phù hợp:D

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
@Tcarens quan tâm đến cân bằng điện tử và ko quan tâm giá thì chọn Fadil là ổn hơn đúng ko bác

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Úm lại lờ xe nào cũng ổn theo suy nghĩ của từng người sở hữu nó.e chạy spark chả có mẹ gì ngoài cái động cơ mà vẫn thấy ngon vì mình ít xèn nên nó là phù hợp:D
Hôm nay trên CT Sg-TL 1 em Spark đu hơi bị ngon đấy!
PS: em chạy Escape, INNO và FORTUN e cân

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Lên ghế da, lót sàn, trải da trần trên và vài các thứ linh tinh cũng tốn 40tr mới ra dáng xe gia đình. Khuyến mãi thêm 30tr nữa nha Suzuki, lấy công làm lời, cho mấy hãng xe khác biết ai mới là hãng xe quan tâm đến người VN nhất.

Hạng D
30/8/12
1.014
652
113
Mình trước có chiếc Su, đi bảo dưỡng ở Su Phổ Quang, phòng ốc cũ quá, đồ thì đặt chờ mãi. Mình bảo dưỡng nên ghé Showroom xem mấy chiếc xe mới thì Sales không thèm tiếp. Oải, được thời gian bán luôn.

Hạng B2
27/5/10
310
2.310
93
Ertiga này xứng đáng được gọi là Morning 7 chỗ, hàng 3 ngồi sướng hơn nhiều các xe mắc gấp đôi. Bền, lành, tiết kiệm, hình thức khá hơn mẫu cũ. Mình tin doanh số sẽ được cải thiện.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Em ko cần biết người của ai nhưng mấy anh comment quá phiến diện và chẳng có tí kiến thức nào cả. Thị trường ngách là gì thì mời ae đọc lại 1 chút kiến thức kinh tế, tại sao Landcruiser VXS 6 tỏi vẫn có đầy người mua dù là mác Toy? Tại vì khách hàng trong thị trường ngách họ có cái tiêu chí riêng của họ. Cũng như Fadil nó dồn mấy tháng dc ~1000 chiếc, Fadil chưa bao giờ và em nghĩ là không bao giờ Vinfast nó định giá là 1 con xe GIÁ RẺ cả.

Asanzo nó xạo chó ngay từ thuở ban đầu nên dẹp đi. Ông Vin ổng đầu tư nhà xưởng đến như vậy mà bác còn kêu thì em thua ( nhà xưởng ổng hoàn thành là lớn nhất VN này rồi, mấy anh lắp ráp như Thaco hay Thành Công, Samco có hơn đâu? ). Như em vẫn nói Vin nó chưa bao h bán cái gì rẻ cả, nhà mắc, dịch vụ mắc đến giờ XE cũng mắc ( điện thoại cũng mắc nha nếu so trực tiếp với mấy hãng như Xiaomi hay Redmi ).
Theo ý pác là vin đi thị trường ngách?