Hạng B2
2/11/14
186
213
43
em cám ơn Bác Phuccao nhé, máy ảnh Bác chụp nét quá, hình rất trong, những tấm hình nói lên tình cảm ae chi hội và gia đình F1,...qua đây em mới thấy em lên hình xấu quá, chắc lần sau phải núp lùm thui, bác phuccao pằng chéo nhanh quá,hihi

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
em cám ơn Bác Phuccao nhé, máy ảnh Bác chụp nét quá, hình rất trong, những tấm hình nói lên tình cảm ae chi hội và gia đình F1,...qua đây em mới thấy em lên hình xấu quá, chắc lần sau phải núp lùm thui, bác phuccao pằng chéo nhanh quá,hihi
Dzẩy mà còn chơ cái gì nữa trời quơi :)
Hổng thấy ông thợ chộp hổng có tấm hình nào hết trơn hết trọi hay seo...

he he he

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Dzẩy mà còn chơ cái gì nữa trời quơi :)
Hổng thấy ông thợ chộp hổng có tấm hình nào hết trơn hết trọi hay seo...

he he he
Thôi chít roài ! quên tự sướng roài ! à.. mà bác Fiatsaigon củng không có tấm nào lun. xơ rì.. tại a cất máy rồi quên luôn!

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Mấy hôm nay em bận nhiều việc quá.
Vậy là buổi off nấu bánh chưng truyền thống và tất niên chi hội đã diễn ra đúng kế hoạch và cũng đánh dấu thành công cho 1 năm 2015 sôi động của SuFC. Thay mặt BTC em xin chân thành cảm ơn gia đình bác Quang GV đã ủng hộ hết mình cho buổi off này, cảm ơn gia đình BCBT kg quản đường xa có mặt cùng anh em, cảm ơn các gia đình đã tề tựu đông đủ làm cho không khí buổi off thật ấm cúng nhưng cũng kg kém phần náo nhiệt.
Năm 2016 sắp tới sẽ là năm đánh dấu nhiều sự thay đổi hoạt động cả về lượng và chất của SuFC với sự tham gia của nhiều thành viên nhiệt huyết, tích cực và hy vọng 1 sự hợp tác tốt đẹp, tích cực và có chiều sâu hơn từ những đơn vị đồng hành, tài trợ cho chi hội.
Năm cũ sắp qua, năm mới cũng sắp đến, thay mặt BDH SuFC em xin kính chúc các bác cùng gia đình có 1 cái tết ấm áp, quây quần. Có 1 năm mới thành công và phát đạt hơn năm cũ.
Hẹn gặp các bác trong các chương trình sinh hoạt sắp tới của chi hội.