Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
ThanhMagna nói:
Bác Hội Trưởng và Hội phó lên kế hoạch of đường dài đi..Hôm rồi có nghe nói là sẽ đi nửa cung đường miền tây..Lên kế hoạch cho anh em theo dỏi và sắp xếp thời gian kể từ bây giờ là vừa.
Nửa cung đường miền Tây, Phan Thiết, Đà Lạt..... Em và các bác đều mơ ước. Như đã nói trước thời gian này là các F1 thi học kỳ 2, F1 em và bác HT còn căng hơn vì là năm cuối cấp 1 trong khi hiện nay tiêu chuẩn xét tuyển kg phải thi đầu vào như trước mà là xét điểm thi cuối cấp nên hy vọng các chuyến đi sẽ tổ chức từ tháng 6 trở đi, tuy nhiên các bác kg vì trở ngại của em và 1 số bác khác nên cứ tổ chức, dù kg đi đc thời điểm này em vẫn ủng hộ hết mình.

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
chauhungvnpt nói:
ThanhMagna nói:
Bác Hội Trưởng và Hội phó lên kế hoạch of đường dài đi..Hôm rồi có nghe nói là sẽ đi nửa cung đường miền tây..Lên kế hoạch cho anh em theo dỏi và sắp xếp thời gian kể từ bây giờ là vừa.
Nửa cung đường miền Tây, Phan Thiết, Đà Lạt..... Em và các bác đều mơ ước. Như đã nói trước thời gian này là các F1 thi học kỳ 2, F1 em và bác HT còn căng hơn vì là năm cuối cấp 1 trong khi hiện nay tiêu chuẩn xét tuyển kg phải thi đầu vào như trước mà là xét điểm thi cuối cấp nên hy vọng các chuyến đi sẽ tổ chức từ tháng 6 trở đi, tuy nhiên các bác kg vì trở ngại của em và 1 số bác khác nên cứ tổ chức, dù kg đi đc thời điểm này em vẫn ủng hộ hết mình.
Ý em nói là lên kế hoạch trước từ giờ này cho các anh em chuẩn bị tinh thần là vừa rồi đó bác . Hôm nay là giửa tháng 5 rồi .. hehe .. em nói có gì không đúng mong mấy bác thông cảm bỏ qua cho em nha ..

Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Em mới đăng kiểm xong hôm nay tại trạm Huỳnh Tấn Phát Q7. Kiểm đến lần thứ 3 mới đạt!
Lần 1: Thắng sau bên phụ không ăn LẮM. Em ra thay luôn bố mới.
Lần 2: Thắng sau bên phụ KHÔNG DÍNH luôn. Hóa ra ku thợ làm ẩu, xả gió không hết làm bể luôn cúp ben, chảy dầu ra bố thì ăn cái gì nữa.
Lần 3: Sau khi thay cúp ben, lau chùi kỹ lưỡng thì qua lọt.
Báo hại mất 1 ngày làm việc, rước mệt mỏi vô thân. Có mặt 7h sáng 5h chiều mới xong.
Năm nay nhiều chuyện xui rủi quá, hẹn các bác dịp 1/6 nhậu xả láng sáng về sớm luôn.

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
nguyenhoangvu nói:
Em mới đăng kiểm xong hôm nay tại trạm Huỳnh Tấn Phát Q7. Kiểm đến lần thứ 3 mới đạt!
Lần 2: Thắng sau bên phụ KHÔNG DÍNH luôn. Hóa ra ku thợ làm ẩu, xả gió không hết làm bể luôn cúp ben, chảy dầu ra bố thì ăn cái gì nữa.
Báo hại mất 1 ngày làm việc, rước mệt mỏi vô thân. Có mặt 7h sáng 5h chiều mới xong.
Năm nay nhiều chuyện xui rủi quá, hẹn các bác dịp 1/6 nhậu xả láng sáng về sớm luôn.
Như vậy là Bác nên mừng mới đúng nè .. Nhờ mấy ông đăng kiểm bác mới biết là em nó thắng ko ăn .. hehe .. Còn bây giờ bác đã an tâm khi khi cưởi em nó ngao du rồi đó bác .. Chúc mừng bác ..

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
nguyenhoangvu nói:
- Em cũng đang tính đi thay cup ben và kiểm tra thắng . hôm đi đăng kiểm mấy ảnh nói cầu sau thắng không ăn nhưng mấy ảnh có chiêu để qua máy kiểm tra nói về sửa ngay .

Hạng F
11/1/10
6.130
61.059
113

Nụ cười rạng rỡ của F1 khi có bố uống bia tại nhà, bên này thì nhậu ở nhà là chính.:D Chuyến này tụi nó được hơn $20 kế hoạch nhỏ. Nhậu là mang lại niềm vui cho con trẻ.

Hạng F
11/1/10
6.130
61.059
113
Buratino10 nói:
Bên đấy nước mắc lắm hả bác Cp?
Nhà mình và nhà 2 ông bạn nữa thì mới được nhiêu đó. Tụi nhóc qua Mẽo nên cũng hơi tự lập, đi recycle lấy tiền đi bơi. Thấy cũng hay chứ chở đi vòng vòng lấy chai và chờ tụi nó bỏ vô máy cũng lâu lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.