Hạng B2
1/6/14
57
1
8
35
Gói nâng cấp lần này với cái giá 609 bản AT tiểu chuẩn là đáng đồng tiền bát gạo so với đời cũ và đối thủ thì nhé các cụ.
Đúng vại, mấy ông chế chắc sales đối thủ :D

15/8/11
59
2
8
www.otosaigon.com
Nội thất thanh lịch, vận hành êm mượt hơn, ga tự động cc okie. các trang bị gập gương, đèn tự động hữu ích. mình thấy Hybrid ertiga okie trong tầm giá và phân khúc

2/5/14
49
2
8
Động cơ hybrid nên pin và motor nên mình thấy giá này là ok lắm rồi, thêm mớ trang bị nữa thì Ertiga HB đúng ngon nhất phân khúc rồi.

Hạng C
5/6/13
176
12
18
Lái thử trải nghiệm động cơ Hybrid mới thấy tăng tốc mượt hơn hẳng Mit và Toy, mấy trang bị đi kèm vừa đù dùng, giá này là ngon rồi. mấy ông bớt ngồi nhà cào bán phím hộ.
hahhha gắt mà chuẩn, ertiga hybrid giá này hợp lý hẳng ông toy

Hạng B1
22/5/14
38
1
8
43
Tui thấy ngon, đang tìm một chiếc xe tối ưu về giá trị đầu tư và tui thấy Ertiga Hybrid hội đủ các yếu tố công nghệ, trang thiết bị cần thiết và mức giá tốt nhất phân khúc.

Hạng B2
2/6/14
59
11
8
39
Nội thất thanh lịch, vận hành êm mượt hơn, ga tự động cc okie. các trang bị gập gương, đèn tự động hữu ích. mình thấy Hybrid ertiga okie trong tầm giá và phân khúc
Em cũng thich cái nội thất mới nhìn nó sang hơn cái bản cũ

Hạng C
3/6/14
53
8
8
39
Động cơ hybrid nên pin và motor nên mình thấy giá này là ok lắm rồi, thêm mớ trang bị nữa thì Ertiga HB đúng ngon nhất phân khúc rồi.
Em cũng nghĩ như anh, máy mới, công nghệ mới là rẻ hơn cái cũ truyền thống thì quá sai. nên e thấy giá này hợp lý nhất là bản 609 AT tiêu chuẩn

Hạng B2
6/6/13
50
5
8
Su làm Ertiga Hybrid giá vầy là ngon rồi chứ thấy mấy hãng khác mà Hybrid chắc cung chênh 100-150 củ nữa là ít

Hạng B1
21/5/14
62
6
8
31
Tui thấy ngon, đang tìm một chiếc xe tối ưu về giá trị đầu tư và tui thấy Ertiga Hybrid hội đủ các yếu tố công nghệ, trang thiết bị cần thiết và mức giá tốt nhất phân khúc.
Đúng vại, mấy ông bớt cào bàn phím lại, tui lên lái thử coi xe thực tế thấy ngon hơn báo viết nhiều.