Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
S con k *ng thêm là thông số con đưa mà con k biết xe thuộc form nào? Rồi ở trên con bảo giá lúc bằng lúc rẻ là s :rolleyes:
Có thằng Nu nào bảo k thấy xe chứ nó k có nói là phải bản xăng hay dầu thằng ngáo à. Con đuối lý ha s mà bị chửi quá chừng mà chống trả yếu ớt thế :rolleyes: Cmt là con ghi chứ đâu ai cầm tay con viết =))

Ngay từ đầu đến hãng xe còn k biết tên rồi, tự hào về xe VN quá mà cái tên hãng còn k biết :) Còn công nghệ nào lạc hậu thế chỉ dc cái mồm oang oang dậy thôi hả kỹ sư cơ khí.
Thôi cái loại này ko nên nói nhiều làm gì
Cãi cùn là nghề của anh, Chắc hẳn anh tên Phèo họ Chí
;))
Lúc nào cũng thích thể hiện mình hiểu biết, nhưng thực chất chả biết m gì
Mang 1 xe máy dầu so với 1 máy xăng
Có biết đọc nhưng ko biết hiểu, ngta nói x4 a hiểu x2 ;))
Loại a nên cho vào Oclist ngay và luôn, tránh làm mất thời gian phải tiếp xúc với những loại thiếu học
Bb bé
Ps cẩn thận bi bane nốt nick nhé bé

Hạng D
15/9/17
2.747
2.132
113
39
Thôi cái loại này ko nên nói nhiều làm gì
Cãi cùn là nghề của anh, Chắc hẳn anh tên Phèo họ Chí
;))
Lúc nào cũng thích thể hiện mình hiểu biết, nhưng thực chất chả biết m gì
Mang 1 xe máy dầu so với 1 máy xăng
Có biết đọc nhưng ko biết hiểu, ngta nói x4 a hiểu x2 ;))
Loại a nên cho vào Oclist ngay và luôn, tránh làm mất thời gian phải tiếp xúc với những loại thiếu học
Bb bé
Ps cẩn thận bi bane nốt nick nhé bé
Nhịn em nó đi bác.

Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Bài này rõ ràng là lùa gà rồi.Nó cuồng Suzuki như vậy thì quả là rất hiếm.Anh em cẩn thận đừng để bị lừa.Mấy thằng có tiền nó cũng ko thèm thương hiệu này nha.Suzuki thì người ta chỉ thích khi nó làm xe rẻ thôi.Mà xe này rẻ thật chứ ko ngáo giá vậy đâu...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Bài này rõ ràng là lùa gà rồi.Nó cuồng Suzuki như vậy thì quả là rất hiếm.Anh em cẩn thận đừng để bị lừa.Mấy thằng có tiền nó cũng ko thèm thương hiệu này nha.Suzuki thì người ta chỉ thích khu nó làm xe rẻ thôi.Mà xe này rẻ thật chứ ko ngáo giá vậy đâu...
Em thấy ban nick 1 lần rùi chắc sắp ban nick lần 2. Haizzz anh em nào rảnh ngồi ca khịa cũng vui muh. Em đi Suzuki 4 bánh cũng không cuồng như thánh ý. Còn có khi thánh y đi 2 bánh + search google rồi vô ném đá nhưng đúng rùi ah.

• Like
Reactions: khanhdf1_only
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
MỘT MÌNH A P.HUYRA CÂN CẢ CHỤC A KHÁC KAKAKA
Mấy thằng dân chơi nhiều tiền nó cũng ko rước con Su này về đâu, thà rước e LX570 giá 9 tỏi nhưng vẫn dc gọi là dân chơi, rước con xe cỏ này với giá 1.6 thì ko còn là dân chơi, mà thành dân nu kakaka

Hạng B1
18/11/05
74
45
23
MỘT MÌNH A P.HUYRA CÂN CẢ CHỤC A KHÁC KAKAKA
Mấy thằng dân chơi nhiều tiền nó cũng ko rước con Su này về đâu, thà rước e LX570 giá 9 tỏi nhưng vẫn dc gọi là dân chơi, rước con xe cỏ này với giá 1.6 thì ko còn là dân chơi, mà thành dân nu kakaka
Suzuki Jimny đầu tiên ra biển số tại Việt Nam, giá lăn bánh hơn 1,5 tỷ đồng
Suzuki Jimny đầu tiên ra biển số tại Việt Nam, giá lăn bánh hơn 1,5 tỷ đồng