Thảo Luận Suzuki Samurai

Tập Lái
1/9/04
7
0
1
Chào các Bác, tui là thành viên mới vo Forum này, quả thực đây là một diễn đàn rất tuyệt vời, mọi thành viên rất thân thiên. Tôi có chiếc Samurai SX năm 1992. chạy cũng đã lắm nhưng mà phụ tùng của nó khó kiếm quạ vì vậy có Bác nào cùng dòng xe với tôi thì tham gia cho tôi "mở rộng tầm nhìn" với. Kính chào các Bác

bao
Tập Lái
26/8/04
7
0
0
www.vnn.vn
RE: Suzuki Samurai

Bác làm Samurai nhật bản sợ đó.........hihihihihihihi hãy rót kiếm ra :D

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Tôi tính xe của bác giống Vitara nên hỏi qua hãng SUZUKI việt nam xem sao?
đen đóm, nôi thất y chang mà

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chắc là Samurai hỏi hãng rồi, nhưng không có thì mới cần đồng minh. Đồng minh lại bảo...hỏi hãng............................................................................chán!

Tập Lái
1/9/04
7
0
1

Cảm ơn các bác nhé, quả thực không dám vô phép vào Forum này chỉ để kiếm phụ tùng thôi đâu (như vậy thì.....phí phạm quá). Quả thực cũng muốn hỏi các Bác chút xíu về đồ của nó (cơ bản khó kiếm quá). Hơn nũa có biết ai đó có chung sở thích với mình cũng thú vị lắm chứ phải không các Bác........ hiiiiiiiiii

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Con Samurai của bác chỉ sx từ 88 đến 95 thôi... các mẫu sau được gọi là Sierra (cũng giống nhu Sidekick sau này thành Vitara)

Em tìm mãi chẳng thấy model SX nào cả mà chỉ có: SAMURAI JX, SAMURAI JA, SAMURAI JL, SAMURAI JS

Chắc phụ tùng phải chế thôi... các hỏi Bác sĩ "hoa chuối" giúp thử xem