Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
Toyota bảo trì bảo dưỡng ngon hơn tụi Su. Còn nếu chọn đi lại loanh quanh thành phố thì Swift ngon, nhỏ gọn.
Quan trọng là cái giá Bác ah, em thấy vô lý quá sức, em Mit Mirage 1.2CVT số tự động giá 395tr trong khi em này bản thấp nhất giá dự kiến 499tr. Nội ngoại thất em Su swift cá nhân em thấy đẹp hơn 1 chút, cả 2 xe này cho đô thị vênh 104tr ko ổn. Su VN lên xem lại vì em thấy Suzuki tài trợ giải bóng đá AFF cub bao nhiêu năm nay rồi, cũng muốn họ bán dc nhiều xe tại VN nhưng định giá cao quá.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ngoại hình thì em thấy Swift đẹp và phong cách hơn..không giống xe nào trong phân khúc..nhưng trang bị và thường hiệu thì thua xa Toy Yaris
[/QUOTE]
Thật ra thì em thích Swift hơn là Yaris, nhưng hệ thống đại lí phân phối của Suzuki còn ít quá và có vẻ èo uột nên nếu có mua xe Suzuki thì em khá là đắn đo.

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.359
93
43
chán nhất là kiểu option "cho thị trường VN"

Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
Em đợi sang năm bác Vinfast xem tình hình thế nào Su swift đúng là đẹp hơn một chút so với mấy em cùng phân khúc nhưng nếu đúng giá 499tr cho bản thấp nhất thì giá quá chát, các option cơn bản bị cắt hết, khởi động dùng cơn, ko gập gương tự động, ko màn hình, lên kính hình như phải quay bằng tay... nhìn bản thấp nhất quá buồn, giá dự kiến lại quá cao ko tương xứng với số tiền bỏ ra.

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
Em đợi sang năm bác Vinfast xem tình hình thế nào Su swift đúng là đẹp hơn một chút so với mấy em cùng phân khúc nhưng nếu đúng giá 499tr cho bản thấp nhất thì giá quá chát, các option cơn bản bị cắt hết, khởi động dùng cơn, ko gập gương tự động, ko màn hình, lên kính hình như phải quay bằng tay... nhìn bản thấp nhất quá buồn, giá dự kiến lại quá cao ko tương xứng với số tiền bỏ ra.
Bác tìm hiểu kỹ đi rồi hẵng phán nha. E đi bản thường mẫu cũ còn chả có vụ bị cắt mấy cái như bác kể, bác sale hãng nào đấy hay chỉ biết nói bừa

Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
Bác tìm hiểu kỹ đi rồi hẵng phán nha. E đi bản thường mẫu cũ còn chả có vụ bị cắt mấy cái như bác kể, bác sale hãng nào đấy hay chỉ biết nói bừa
Đây là diễn đàn cho những ai có chút kiến thức và tìm hiểu về xe, trước khi bác nói phải có căn cứ ko chính bác vả vào mồm bác là .... chỉ biết nói bừa. (em không phải là sale, các bác sale cho các hãng khác trong diễn đàn này đều là người có học, ko bao giờ đi nói xấu các hãng xe khác và tâng bốc hãng xe mình đang làm cả)
Bác có thể tham khảo thông số của hãng Suzuki thể hiện qua bản chụp option 2 phiên bản swift 2018.
https://autopro.com.vn/suzuki-swift...-kien-tu-499-trieu-dong-20180829050533091.chn
Bác vào đây xem bản full và bản thường bị cắt những gì nhé.
Chúc buổi đêm vui vẻ, cảm ơn các bác đã đọc tin.

Tập Lái
2/11/07
13
1
3
40
360.yahoo.com
bác google nhầm sang Wigo à :))