loctruong0305 nói:
Thế đèn đó có xuất xứ từ đâu?

dạ hàng đài loan xuất âu mỹ đạt tiêu chuẩn E-MARK của Châu Âu và SAE DOT của Hoa Kỳ . tiện đây em cũng xin thưa để các bác rõ tránh nhầm lẫn. hàng các bác nhà mình thường dùng mua tại thái ,mã lai ,singapo , trung quốc..... tất cả đều là sản xuất tại đài loan cả . nhà sản xuất tại đài loan mà em lấy hàng đều có chi nhánh tại các nước trên

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Thanks bác, quảng cáo vui thật. Nhưng con này thế hệ thứ 3, antenna phía trước còn VN mình đang dùng thế hệ thứ 4 rồi antenna phía sau đưôi.

Tập Lái
23/5/09
1
0
0
xin chào các bác suzuki, sao e thấy topic này buồn tẻ quá. tình hình là e định cưới 1 em vào tháng sau. Các bác nào đang chạy em nó cho e 1 vài kinh nghiệm quý báu nhé, xin chân thành cảm ơn các bác rất nhiều.

Em đang có 2 lựa chọn:
1. Cưới hẳn 1 em mới tinh giá 31.500 +5% truớc bạ
2. 1 em đang là xe demo của cửa hàng BS 52 P- 1.5 AT (chay 500km) giá 28.500 + truoc bạ.

Xin nhờ các bác tư vấn giúp

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
chiếc nào cũng được bác ơi, em chạy con demo hãng thải ra máy 1.3 cũng rất okie nè.
Demo 500km cũng coi như mới rồi, nhưng bác cố ép Suzuki thêm nữa đi. Tình hình bây giờ vẫn còn trong khủng hỏang, họ đang cần người mua xe đó bác.

Hạng B1
23/2/09
54
0
6
loctruong0305 nói:
Thanks bác, quảng cáo vui thật. Nhưng con này thế hệ thứ 3, antenna phía trước còn VN mình đang dùng thế hệ thứ 4 rồi antenna phía sau đưôi.

các loại đèn này của TW bác à.

con xe em cũng dùng của TW, mặc dù em order từ shop depo - Mỹ

Hạng B1
23/2/09
54
0
6
cưới con mới tinh có cảm giác khác bác à, tuy nhiên giá mắc hơn tí

Tập Lái
2/6/09
13
0
0
Chào các bác!
Em đang định cưới Swift nhưng không biết cảm giác chạy xe này thế nào, nội thất ra sao? Thực tế xe chạy ăn uống nhiều hay ít, chọn AT hay MT.
Em ở ngoài Hà Nội, hiện nay ngoài này ít người mua xe này nên mạn phép hỏi các bác đằng trong. Rất mong các bác chỉ giáo để em có lựa chọn tốt.

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Cảm giác lái khá, ít bồng bềnh nhưng nhúng hơi bị cứng nên xe hơi shock do thiết kế nhúng cho sport.
Đi trong phố nên chọn AT còn nếu muốn chạy bốc ép ga thì MT.

Ăn xăng theo đồng hồ của xe là: trong phố 10.8L/100km (xe em, MT, chạy hay rồ ga, kẹt xe liên tục), đi đường truờng giảm 7.5L/100km (Nha Trang TP HCM 500km).

Có sao nói vậy để bác lựa chọn.
Đồ chơi theo xe rất hiếm, mua của hãng thì đắt, em thì chơi online shopweb Singapore nhưng nó gởi về từ china.