Tập Lái
17/6/09
12
0
0
49
Bác Thocoi nếu ở Hà Nội thì hôm nào mời em một quại bia rồi em đánh con Suzuki Swift màu xám xanh của gấu nhà em cho bác xem để quyết định cho sáng suốt nhé! keke...

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
tomtran1981 nói:
mấy bác cho e 500 hình xe của mấy bác di. Show lên đây chia sẽ cho ae với.
thx các bác nhiều.

Bác xem bên bõ offroad sẽ thấy hình xe em trong chuyến đi lần 1

Tập Lái
2/6/09
13
0
0
Teana 250XV nói:
Bác Thocoi nếu ở Hà Nội thì hôm nào mời em một quại bia rồi em đánh con Suzuki Swift màu xám xanh của gấu nhà em cho bác xem để quyết định cho sáng suốt nhé! keke...

Chào bác!
Thế thì bác cho em số cầm tay để em tiện liên lạc, bác ở khu nào để em kiếm quán bia nào gần đấy em với bác gặp nhau cho tiện nhẩy.

Hạng B2
2/7/09
242
189
43
41
Sài Gòn
Chao cac bac,minh lam o hang Suzuki va minh cung rat thich dong xe SWIFT nay ,kieu dang dep,nho gon ,thich hop voi gioi tre ( cai nay khong phai la tu khen ;) ,neu bac nao o TP.HCM can mua xe thi cu alo minh se san sang tu van cho,neu muon lai thu xe thi cu alo minh theo so dien thoai 0918 131383 (Long) . Minh cung dang xin y kien xep thanh lap club SWIFT ( support boi SUZUKI) ,bac nao ung ho thi vote cho 1 phieu nha .
Hot new update SWIFT : gia xe tu dau thang 7 da tang len 1000 USD /chiec cho ca 2 dong AT va MT
va nguoi cuoi cung mua xe truoc khi tang gia la dien vien Kim Hien ( Ut Rang trong phim Huong Phu Sa
) ,chi ay chon xe mau do
.

Tập Lái
2/6/09
13
0
0
bác cho em hỏi tý, thế tăng thêm 1000 có thêm option không bác

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
longnguyen2302 nói:
Chao cac bac,minh lam o hang Suzuki va minh cung rat thich dong xe SWIFT nay ,kieu dang dep,nho gon ,thich hop voi gioi tre ( cai nay khong phai la tu khen ;) ,neu bac nao o TP.HCM can mua xe thi cu alo minh se san sang tu van cho,neu muon lai thu xe thi cu alo minh theo so dien thoai 0918 131383 (Long) . Minh cung dang xin y kien xep thanh lap club SWIFT ( support boi SUZUKI) ,bac nao ung ho thi vote cho 1 phieu nha .
Hot new update SWIFT : gia xe tu dau thang 7 da tang len 1000 USD /chiec cho ca 2 dong AT va MT
va nguoi cuoi cung mua xe truoc khi tang gia la dien vien Kim Hien ( Ut Rang trong phim Huong Phu Sa
) ,chi ay chon xe mau do
.

Mình cũng rất thích con Swift nhưng mắc quá, mình nghĩ Su mắc như vậy khó bán lắm, giá nó < 20K thì sẽ chạy đầy đường cho xem. Ở hãng Suzuki mình cũng có quen chị Hải Bình, không biết bác có làm việc chung ko?

Tập Lái
28/10/08
4
0
1
longnguyen2302 nói:
) ,chi ay chon xe mau do
.
Hix, vậy sao bên cty nói là bắt đầu từ tháng 7 chính thức ngưng không nhập xe này về VN nữa mà a?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
có bác naò chán Swift 1.5 auto muốn lên đời thì baó e nha. e đang cần mua Swift cho gấu nhà e. Mua xe chaỵ rồi cho nó lành :)