Thảo Luận suzuki Swift

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
RE: VÀI HÌNH XE SWIFT GỬI CÁC BÁC CHO THỎA LÒNG ĐAM MÊ

còn thiếu gì thì em ko biết vì phiên bản sport châu âu full nó chỉ thế này thôi ..xe giá rẻ option thế này là quá khủng rùi ..., những cái standard của swift thì em ko liệt kê .., có thể swift bản thị trường châu á nó khác...

Tập Lái
20/6/08
47
0
0
53
RE: suzuki Swift

chào các bác có bác nao có hình ảnh thông số kỹ thuật nói cho anh em biết với. mà gía của xe này bây giờ bao nhiêu để anh em biết với.

Tập Lái
20/6/08
47
0
0
53

Chào các bác ! Em hôm nay cũng được thưởng thức Swift, phải nói option của xe thì fê luôn!
chắc ít xe có được như em này. xe nhập khẩu nguyên chiếc.
Nghe đâu em này ở bên Châu âu dung nhiều lắm. Bên mình vẫnít.

Tập Lái
20/6/08
47
0
0
53

Bên em có Swift về rồi đấy .bác nào có nhu cầu chiêm ngươngc em này mời các bác qua 449 Nguyễn Văn Linh ,Sài Đồng , LOng biên. vừa về hôm nay.

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

bác nào có ý kiến hay mún tham khảo gì về em nó thì hỏi em. em sẽ trả lời các bác cho! chuẩn bị có xe mấy bác mua rùi đấy!

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Trích đoạn: namos

Xe này trong hình thức bên ngoài rất đẹp mà lại gọn gàng, đảm bảo bác sẽ nổi nhất phố (em đang tìm ảnh cho bác)

Em hôm kìa thấy em nó trước CV Lê văn 8.. trông chắc chắn khỏe mạnh nhờ đường nét vuông vức..Nhìn nội thất , các nút trên volant mới thấy Innova quá ư là đơn giản, chán phèo

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Rổ giá em này bây giò bao nhiêu các bác o­i, option có nhung gì ạ

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

xem option em post kìa ...bên nước ngoài ..sau đó bác có thể đại khái được xe ở VN nó có những gì ..:D