Hạng D
19/10/06
2.225
12.248
113
grenade nói:
ko biết độ bền thế nào? chứ exciter thì đúng là quá bền rùi so với FX 125

Không thể 1 chiếc nhập khẩu & 1 chiếc sản xuất trong nước, chiếc sản xuất trong nước có lợi thế quá lớn về bảo trì bảo dưỡng + phụ tùng thay thế.

Hạng F
22/10/09
8.170
29.737
113
dstuyen nói:
grenade nói:
ko biết độ bền thế nào? chứ exciter thì đúng là quá bền rùi so với FX 125

Không thể 1 chiếc nhập khẩu & 1 chiếc sản xuất trong nước, chiếc sản xuất trong nước có lợi thế quá lớn về bảo trì bảo dưỡng + phụ tùng thay thế.

củng ko hẳn bác à, như mấy chiếc cub 81 siêu bền đó..dù có nhiều phụ tùng honda nhưng đa số NTD Nói chỉ cần đổ xăng, thay nhớt là chạy phà phà,, vô tư về chăm sóc máy

Hạng D
19/10/06
2.225
12.248
113
cub nào em thấy cũng vậy, vẫn phải chăm sóc, bảo dưỡng, sửa chữa khi hư hỏng. em không có cub 81 nhưng đi mòn mỏi cub 78, vẫn sửa chữa: xoáy suppab, làm máy, làm đồng, nhưng do phụ tùng xe em quá nhiều, tiệm nào cũng có nên sửa chữa rất dễ. Tất nhiên, em công nhận các dòng cub hầu hết đều rất tốt, nhưng xe có tốt bằng trời mà ngoài đg chạy quá ít, không có phụ tùng thì sớm muộn dòng đó cũng kết thúc.

Tập Lái
13/9/13
20
0
0
các dòng underbon này chạy VN nhìn nó xâu xấu sao á. cảm nhận riêng.

Hạng C
31/5/07
875
6.794
93
ex thiên hạ chạy đầy đường nhìn cái nào cũng như cái nào . H con này ra chắc cũng sốt lắm nhưng dân văn phòng công sở thì k đi đc. Như chổ e làm có ku chạy xì po nhưng h cũng fai để nhà đi atila của vợ .NÓi chung là e thích, có xiền mua chiếc để o nhà tối dạo phố cũng đc