Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Cả 2 đều tuyệt! Thích đèn chiếu sáng cổ truyền XL7 hơn.

Hạng D
8/2/17
1.105
1.702
113
36
Con này nhìn hợp mắt hơn siêu nhân Xpander, nhưng quảng cáo mà đem đối thủ khác ra so sánh kiểu này không hay tí nào.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Ngày xưa đưa chiếc su xì po 2 càng cho mình thì thôi rồi. Dân chuyên nghiệp ko chạy đường thẳng rồi bốc đầu... giũ đuôi cá như mấy thằng chip. Chạy là phải đường cong, là ngã 3 ngã 4, lấy cua, ôm sát, trọng tâm cân bằng là dùng eo hông...nói chung là dựa vào skill và feeling, nhanh quá cũng chết mà chậm quá ko đủ lực ly tâm giữ xe. Còn luồn lách chặt chẻ giữa dòng xe thì miễn bàn...túm lại là 1 thời quậy phá. Cho đến già bạc đầu như bây giờ, về Vn, sau 3 ngày lại vẫn còn lâu lâu hứng lên luồn lách...máu xấu ko bỏ được... :(
Máu me tốc độ không bỏ được đâu.
Có điều còn xe mà đua không đây??
Bây giờ về VN chắc kiếm RGV 120 đua hở.
Mà mấy nhân đua bốc đầu xe công nhận hay, mình làm cứ trật lên trật xuống lâu lâu còn bị xe đè, mà mấy bác cứ thế đua được một quãng xa. Tài thật chứ.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Ngày xưa đưa chiếc su xì po 2 càng cho mình thì thôi rồi. Dân chuyên nghiệp ko chạy đường thẳng rồi bốc đầu... giũ đuôi cá như mấy thằng chip. Chạy là phải đường cong, là ngã 3 ngã 4, lấy cua, ôm sát, trọng tâm cân bằng là dùng eo hông...nói chung là dựa vào skill và feeling, nhanh quá cũng chết mà chậm quá ko đủ lực ly tâm giữ xe. Còn luồn lách chặt chẻ giữa dòng xe thì miễn bàn...túm lại là 1 thời quậy phá. Cho đến già bạc đầu như bây giờ, về Vn, sau 3 ngày lại vẫn còn lâu lâu hứng lên luồn lách...máu xấu ko bỏ được... :(
Giờ trâu già..thì cưa sừng làm Sửu Nhi ...cởi Su Raider...xào chẻ...sống lại thời hoành kinh.... có seo đâu..hehe. Trước Su Xì Xì Po. Công nhận cái thời ......Đầu Tabu..Đít Su Crytal....con đó 2 thì ...đảm bảo bốc phê.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Máu me tốc độ không bỏ được đâu.
Có điều còn xe mà đua không đây??
Bây giờ về VN chắc kiếm RGV 120 đua hở.
Mà mấy nhân đua bốc đầu xe công nhận hay, mình làm cứ trật lên trật xuống lâu lâu còn bị xe đè, mà mấy bác cứ thế đua được một quãng xa. Tài thật chứ.
Năm 2000, mình đi Ctho_Sgon QL1A, trưa vắng ít xe. Đang đi con Super Dream kéo 100. Nghe tiếng ong ve văng vẳng phí sau vọng tới. Biết là Su Sport đang vượt....vèo cái...tay cua rơ, chị ts mặc áo thun , thắt lưng lòi hông lòi rốn. Đầu đội nón kết tóc đuôi gà...ôm cua lên cầu cười tủm...phía sau thằng Toy Cá Mập đang đu theo xịt khói....dí sát đít chị ta...hic..thấy em mà phê...hihi..

• Haha
Reactions: Perenco