Hạng D
21/12/14
2.197
7.902
123
Tệ theo m k phải là chất lượng tệ mà là hãng k chịu thay đổi công nghệ động cơ gây hao xăng ... hỏi tại sao mít bán lại mất giá , giờ nếu chọn giữa XL7 và Expander m sẽ chọn Su chứ k chọn Mít , k theo số đông vì họ thấy giá rẻ mà k hiểu gì về công nghệ
Mit mấy con như zinger grandis đời cũ thì hao thôi chứ đời sau này tiết kiệm lắm. Còn nội ngoại thất thì bao chán. Mà mit bán lại cũng ko mất giá dữ đâu a. Ko so với tủn hay ỉn chứ so với mấy hãng khác cũng mất giá nhiều đâu ạ.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
Bác nào hôm bữa giờ đòi An toàn full, và ngoại thất trẻ trung thì đợi em này về. Giá 590-600

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Theo tôi ngoại hình ,máy móc con này ngon hơn hẳn Expander , Expander mới vậy thôi chứ tôi đoán sau này bão dưỡng mốc 40.000km các bác khóc tiếng mãn luôn, máy Mitsubishi là tôi không ưa rồi , tôi từng mua và chạy con Outlander Premium sau 1 năm bán vội , Mít máy móc quá tệ , bảo thủ không chịu thay đổi công nghệ , giờ tôi chuyển qua Ford Everest 2019 máy dầu chạy kinh tế lắm , sẽ không bao giờ mua xe Mít nữa .
Đứa em chạy g cũng than giá bảo dưỡng của Mit cao

• Like
Reactions: LionMessi
Hạng D
22/1/19
4.057
6.687
113
View attachment 2131857

Cái xe này hẹp ngang quá nên màn hình phải đặt lệch qua bên phụ 1 chút. Nhìn mất cân đối. Mà hẹp vậy hàng 2 ngồi 3 người sao nổi, vai chèn vào với nhau à.
muốn nhận xét thực tế thì ra showroom mà coi xe bác ơi. Cái hình này chụp bị lệch góc chứ có chụp chính diện đâu mà bác nhìn vào rồi bảo màn hình đặt lệch đo bề ngang xe hẹp. Hàng 2 ngồi 3 người được không thì bác cứ hình dung tương tự mấy con sedan cỡ B, nhà bác ngồi 3 người vô mấy xe đó được thì ngồi vô con này được.

Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Tệ theo m k phải là chất lượng tệ mà là hãng k chịu thay đổi công nghệ động cơ gây hao xăng ... hỏi tại sao mít bán lại mất giá , giờ nếu chọn giữa XL7 và Expander m sẽ chọn Su chứ k chọn Mít , k theo số đông vì họ thấy giá rẻ mà k hiểu gì về công nghệ
Máy Su hơn Mít ở chỗ nào vậy bác?

Tập Lái
6/8/10
27
17
5
Máy móc thì cùng Nhật hết nên cũng ko hơn kém nhau gì nhiều, quan trọng nếu so trực tiếp 2 dòng Xpander và Ertiga thì cảm giác lái của Ertiga ngon hơn.

• Like
Reactions: lasa.dev
Tập Lái
19/7/15
26
19
3
40
công nghệ bây giờ thì hơn rồi b ,su bảo dưỡng thay nhớt ít, lọc nhớt , chạy tiết kiệm hơn , Mít chỉ đc cái điều hòa mát , nhưng chính cái đó nó sẽ làm cho lock lạnh đóng liên tục gây hú và hao xăng hơn các hãng khác

• Like
Reactions: lasa.dev
Hạng B2
29/1/18
102
55
28
41
Sao mép cánh cửa sau lại "ăn" bớt 1miếng viền bánh sau vậy mọi người???

Hạng B2
21/12/16
264
365
63
Bác nào hôm bữa giờ đòi An toàn full, và ngoại thất trẻ trung thì đợi em này về. Giá 590-600

Em nghi ngờ cái giá 600 lắm, theo giá Indonesia thì bản thấp nhất của con này đắt hơn Xpander tầm 24tr, vậy sao về nó có thể rẻ hơn X đc?