Hạng B1
9/12/11
53
0
0
Kính gởi chị. - Em nghĩ nếu chị thích xe nào thì chị mua xe đó là hay nhất đấy ạ. Đi xe có hao xăng hay không là do người chạy là phần lớn chứ không phải nhất thiết là xe Honda tiết kiệm xăng hơn đâu. Với lại công nghệ chế tạo xe máy của SYM nay cũng đã tiến bộ, độ bền đã được kiểm chứng qua thời gian xuất iện ở Việt Nam. Hiện em thấy các xe Attila đời đầu vẫn chạy tốt đấy ạ. - Với lại em nghĩ người dân mình nên chuyển sang các hiệu xe máy khác trên thị trường để các hãng xe lớn nhu Honda, Yamaha, và gần đây là Piagio không phải trong tình trạng sốt hàng, cháy hàng và vượt quá khả năng sản xuất của mình. Để rồi trong showroom chính hãng không bao giờ có xe bán cho khách nhưng các cửa hàng bên ngoài luôn có với số lượng nhièu và giá chênh lệch rất cao. Đó cũng là cái giá cho người dân mình, chúng ta vô tình vì thương hiệu mà làm cho họ kiêu căng, không xem người dân mình ra gì. - Theo em Attila cũng là một lựa chon hợp lí đấy ạ. Chúc chị có một chiếc xe ưng ý.

Tập Lái
9/12/11
49
0
0
Tôi nghĩ nên mua Attila Elizabeth: Thứ nhất hơi nhò gọn,ko quá cồng kềnh phù hợp với phong cách của tuổi 30 và mục đích sử dụng của chị là đi đường dài! Thứ hai là hãng SYM có chế độ bảo dưỡng cũng như độ bền sản phẩm cũng không thua kém gì những hãng khác!

Tập Lái
9/12/11
45
0
0
Theo em thấy chị 30 tuổi đi 2 xe trên là không hợp lắm. Ultimo thì không đẹp và ít ai chuộng còn Click thì dùng cho người già. Em thấy chị nên mua Attila Elizabeth là hay nhất, Attila Elizabeth giờ có nhiều màu đẹp lắm mà chạy bền nữa.

Hạng B1
9/12/11
53
0
0
Theo tôi nên có lựa chọn Attial Elizabeth bởi cả 2 xe nói trên đều hướng tới người lớn tuổi. Không phù hợp với tuổi 30. Phù hợp với giới nữ văn phòng và các em sinh viên sành điệu!

Tập Lái
9/12/11
49
0
0
Chị nên mua Attila Elizabeth vì Attila Elizabeth ít tốn xăng hơn, nhẹ hơn, dễ dắt hơn, và SYM luôn tốt hơn Honda. Attila đc cái đẹp, hợp với người sành điệu và tuổi teen hoặc còn trẻ. Chắc chị là còn trẻ nên mua Attila

Tập Lái
9/12/11
45
0
0
Cách đây 2 năm, em đã mua cho mẹ em xe Attila Elizabeth của SYM (lúc đó mẹ cháu đã 60 rồi), mẹ cháu rất thích, vì dáng xe gọn, dắt nhẹ, đi nhẹ, từ lúc đó đến giờ chỉ mang đi bảo hành định kỳ 2 lần tại hãng, giờ xe vẫn đi tốt.
Mio đặc biệt dáng ngồi rất thoải mái, hàng ngày mẹ em đi đi về về từ cơ quan ở tít ĐH Giao thông Vận tải về TT Kim Liên mà không bị mỏi tay như hồi đi dream thái cũ. và mẹ em nói cũng k tốn xăng lắm, không như ng ta hay đồn đi xe SYM tốn xăng, hàng ngày đi xa như thế, khoảng 1,5 - 2 tuần mẹ em đổ đầy bình 1 lần.
Thế còn chị muốn thiết kế đẹp, công nghệ phun xăng điện tử, tích kiệm xăng chị chọn Attila Elizabeth EFI ý, bạn cháu mua xe đó, đi cũng thích lắm. Em chỉ ủng hộ hãng xe Đài loan ạ. Chúc chị có lựa chọn đúng!

Hạng B1
9/12/11
53
0
0
Theo tôi: Nếu bạn đi, thì bạn nên mua xe Attila Elizabeth , vì xe này nhẹ nhàng, chất lượng của SYM cũng tốt, ít hao xăng hơn của Honda, khi sửa chữa thay thế phụ tùng cũng dễ dàng hơn. Nhưng nếu là các em của bạn đi thì có thể không thích kiểu dáng này. Ngoài ra, với mức tiền 25-30tr, bạn có thể mua xe Ultimo, xe nhỏ gọn nhưng đi rất bốc, và cũng tiết kiệm xăng. Chúc bạn chọn được chiếc xe như ý.

Tập Lái
9/12/11
49
0
0
Mình ưu tiên cho Attila Elizabeth hơn,bởi vì dù sao SYM vẫn đi đầu về mặt chất lượng và mình cùng quan điểm là các dòng xe của SYM hiện nay đỡ hao xăng hơn so với các dòng xe khác, kiểu dáng thì hơi thon,gọn, phù hợp với giao thông ở Việt Nam.

Tập Lái
9/12/11
45
0
0
Chào bạn, Nhà mình có 4 chiếc tay ga của 4 hãng khác nhau, trong đó, click và attila mua gần như cùng 1 thời điểm. Mình xin đưa ý kiến cá nhân của mình như sau:
+ Attila: kiểu dáng đẹp, hợp thời trang, hộc xe rộng, tuy nhiên, sau 1 thời gian, xe sẽ uống xăng cực kì kinh khủng, động cơ kêu gào ầm ĩ. Gầm máy thấp nên sẽ rất bất tiện cho việc đưa xe lên hè phố, cũng như vượt qua các con đường thường xuyên ngập lụt ở VN.
+ Click: kiểu dáng gọn nhẹ, máy êm, ko hao xăng. Hộc xe lại cực kì bé, ko thể chứa được cùng lúc 1 cái nón bảo hiểm và áo mưa. Dù xe có vẻ thấp bé, nhưng mình chưa 1 lần phải dẫn bộ em nó vượt qua giông bão ở Sài Gòn.
Tất nhiên, xe nào cũng có ưu và khuyết của nó, tuổi thọ vẫn phụ thuộc đáng kể vào người sử dụng, nhưng với ý kiến và kinh nghiệm thực tế của mình, mình nghĩ bạn nên lựa chọn Attila Elizabeth . Thân.

Hạng B1
9/12/11
53
0
0
Chị nên chọn mua xe Attila Elizabeth . Xe này cua hang SYM đi tốn ít xăng hơn, độ bền cao hơn, và dễ đi hơn, dắt xe cũng dễ dàng hơn so với Click. và sau này không muốn đi nữa thì bán cũng được giá cao hơn.